Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Timelapse] 1 Ngày ở Trường Chuyên Lê Quý Đôn-Vũng Tàu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi Việt ßass, 27/1/13.

Lượt xem: 3,018

1. Việt ßass Thành viên cấp 1

Tình hình là thằng bạn em nó mới làm 1 cái clip timelapse để tham dự cuộc thi quay phim ở trường
    Anh chị em trong VietDesigner cho em nó ít nhận xét hộ em nhá :D

...
  2. nautilux

nautilux Thành viên cấp 1

k có gì ấn tượng cả
    mình thấy mỗi đoạn chuyển thời gian là tạm được
  3. Ngô Quang Thái

Ngô Quang Thái Thành viên cấp 1

Mình thấy kỹ năng làm video của bạn ổn, chỉnh hiệu ứng được. Nhưng có lẽ vì yêu cầu cuộc thi là timelapse nên mình thấy clip hơi thật thà, nội dung chưa có ý tưởng hay điểm nhấn gì đáng kể.
  4. YFG730S

YFG730S Thành viên cấp 2

cuộc thi là làm video về trg, nhưng bạn chủ thớt làm timelapse cho nó khác khác ấy mà :)
  5. HSP

HSP Thành viên cấp 4

góc quay hem nêu đc chủ đề mà bạn muốn truyền đạt đến người xem , việc lồng thêm video ở đoạn đầu làm mất tập trung vào chủ đề chính là timelapse
  6. Ngô Quang Thái

Thế thì, ngoài khả năng có thể làm video ra, mình thấy clip không có gì đáng kể :)
  7. YFG730S

YFG730S Thành viên cấp 2

mấy em ấy còn là học sinh mà bác
    nhưng mà cứ phải gạch đá nặng tay cho nó nên người =))
  8. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Vũng tàu đây :))
    YFG730S thích bài viết này
  9. Ngô Quang Thái

Nên người gì đâu :)). Mềnh đây qua tuổi thơ lâu rồi mà nào cũng đã nên cơm cháo gì =)).
  10. Cha cha !! Bạn này cũng watermark nhỉ !! Tránh cắp videoclip , mình cũng watermark trên ảnh và videoclip tránh tình trạng ăn cắp :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn