Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tin hot] Diễn viên nam chính Song Joong Ki của phim Hậu duệ mặt trời có bạn gái là người Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tanirac, 17/4/16.

Lượt xem: 2,605

1. tanirac Thành viên cấp 3

Ngày 17/04/2016 theo The Korea Times, một tờ báo lớn và uy tín nhất Hàn quốc vừa xác nhận thông tin nam diễn viên Song Joong Ki có một người bạn gái mang Quốc tịch Việt Nam. Song Joong Ki là người đã đóng vai Yoo Shi Jin trong phim Hậu duệ mặt trời, một bộ phim hiện đang gây sốt trên màn ảnh không chỉ ở Việt Nam mà còn ở cả Châu Á. Và anh chàng điển trai này cũng đã khiến không ít fan nữ Châu Á lấy làm hình tượng soái ca của đời mình. Hiện tờ báo vẫn chưa tiết lộ danh tính của cô gái mang Quốc tịch Việt Nam này là ai. Chắc chắn điều này sẽ làm không ít fan nữ tan vỡ con tim...và cạn khô nước mắt.
    Mời các bạn xem bức ảnh duy nhất về cặp đôi diễn viên Song Joong Ki và cô gái Việt Nam báo The Korea Times vừa đăng tải:

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/4/16
    Luccaoni2584Phạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Chú ý lại cái màu da nha bác thớt.
    tanirac thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

ghép ảnh chán quá, 2 hướng sáng hoàn toàn đối lập nhau, màu da thì bên mùa thu, bên mùa đông
    hoangeminitanirac thích bài viết này.
  4. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Trình còn kém lắm bạn, về nhà luyện tiếp hả đi lừa câu view người khác :v
    tanirac thích bài viết này
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Nhìn cắt máy tóc là thấy mắc bựa :3
  6. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Quên cái vụ màu da tí và hướng sáng tí. Để blend thêm. Hi
  7. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Em làm cho vui chứ hổng phải câu like nha các bác. Thêm chút caption cho nó gọi là có nội dung.
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình xin phép cười 1 phát! =))
    h_ds thích bài viết này
  9. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Làm vậy để làm gì, tuyên truyền tin lá cải à.
  10. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Lâu lâu quay lại diễn dàn làm cái hình, bị ném đá tơi tả. Hix.
  11. mrtu_93

mrtu_93 Thành viên cấp 2

tanirac ko vấn đề gì giao lưu là chính

Ủng hộ diễn đàn