Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tỉnh rượu đầu óc trống rỗng, Làm cái Pic các bac vào đổ màu giúp em với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi unnet, 26/7/13.

Lượt xem: 2,978

1. unnet Thành viên cấp 2

Như tiêu đề, E đang buồn tu phát mấy chai bia với thằng bạn thì đơ cấu hình luôn, tỉnh dậy thấy trống trải quá, làm cái Pic nhưng bí về màu sắc các bác giúp em khoản này phát, Sock em chụp = Điện thoại nên chất lượng kém, làm chơi nên các bác thông cảm @@!

...
  2. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Vậy tạm hiểu bức này của bạn là : vừa uống rượu, nóng người, bốc khói nghi ngút chết mấy con chim đang bay ở trên nên lông vũ rơi lả tả :))
    Màu sắc bạn có thể tăng tương phản để rõ nét nhân vật cũng như khung cảnh hơn, thêm một vài điểm màu để nhấn.
    Ví dụ đây là một tác phẩm của một tác giả mình rất thích, bạn xem để tham khảo
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nhìn ảnh tụt cả cảm xúc !
  4. unnet

unnet Thành viên cấp 2

vsea Thanh bác, nhưng mình ko dám để tương phản nên cao mình ảnh mode chất lượng thấp lắm, lại có nhiều viên lỗi nữa, cái bí của mình là chẳng biết phối màu ntn cho cái đám khói kia nó ảo tí :)
  5. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Thiên Ma Thì ảnh là ko cảm xúc mà bác :)

Ủng hộ diễn đàn