Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tình yêu vỗ cánh bay

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi RedOzo, 3/12/12.

Lượt xem: 2,975

1. RedOzo Mới đăng kí

em còn non, mới vào nghề nên có gì xin mấy pro chỉ giáo ạ:)

...
    pitlamgi thích bài viết này
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Không có gì đặc sắc lắm. Bạn thay bằng cánh thiên thần thì đẹp hơn, cánh này mình thấy như lông trên mũ của thổ dân da đỏ.
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Cũng được :D
  4. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

:))ghép mấy món đồ với nhau ra cái tựa trái tim = tình yêu, 2 cái cánh = đôi cánh mặc dù nó chưa bay được , hình chưa đẹp nhưng ý tưởng thì tuyệt vời :x 3 diểm cộng thêm cho ý tưởng 2 điểm cộng thêm cho cái tựa + 1 điểm siêng =6 đ vậy là bạn thuộc loại trung bình khá. Cố lên bạn nhé.
    RedOzo thích bài viết này
  5. Two

Two Thành viên cấp 3

Cánh này đảm bảo không vỗ đc :v :v
    hà điệu thích bài viết này
  6. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Style mới, viết Tut bạn ơi :D
  7. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

mất lông vũ =))
  8. RedOzo

RedOzo Mới đăng kí

ukm, khi nào rảnh thì mình sẽ viết. Lúc rài bận ôn thi đại học nên ko viết được:)
    tks bạn nhé
  9. RedOzo

RedOzo Mới đăng kí

mới làm lại đây ạ, gạch đá, nokia 1080, lựu đạn lựu mìn...v.v... em nhận hết

Ủng hộ diễn đàn