Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tips get photostock chất lượng cao miễn phí

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi jackpaker90, 10/8/13.

Lượt xem: 5,153

1. jackpaker90 Thành viên cấp 3

Hôm nay lọ mọ trên mạng search ra một site cung cấp ảnh và vector stock khá lớn, thử làm cái acc rồi order 1 tháng get stock cho anh em, ai dè mới reg xong nó cho 5 credit :)) vô tải được size M (1828x2756) tương đương với size L hoặc XL ở các site khác :D
    Như thế này thì chỉ cần xài hết 5 credit rồi thay IP dùng mail khác reg tiếp :))

Victim: https://stockfresh.com

Còn cái topic Depositphotos thì chắc sẽ mở lại trong một ngày gần đây (hên xui =.= )

...
    tea_ice, hotga_ofla, Star2 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ứ có Đề Mô =((
  3. hotga_ofla

hotga_ofla Thành viên cấp 1

jackpaker90
    8->
  4. PT_Photos

PT_Photos Mới đăng kí

Bạn ơi có vector các kiểu của bàn tay như đấm, nắm, xòe, chào ... bla bla ko bạn
    có thể giúp mình kiếm 1 bộ được ko
  5. ToanNguyen

ToanNguyen Mới đăng kí

làm thế nào để order get free được vậy bro, mình đăng kí và active rồi mà ko download được
  6. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

ToanNguyen
    Bạn có thấy 5credit nào không?
  7. Lương Xuân Tùng

Lương Xuân Tùng Mới đăng kí

mình đã đăng ký active mail và credit = 0 :))

Ủng hộ diễn đàn