Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tips giúp chị em tiết kiệm khi mua đồ secondhand đồ si

Chủ đề thuộc danh mục 'Thiết kế thời trang' được đăng bởi chrishoang0603, 4/1/22.

Lượt xem: 2,672

1. chrishoang0603 Thành viên cấp 1

Khi bạn đã xác định thời trang secondhand sẽ là phong cách mua sắm của mình. Sẽ có một vài bí quyết LIN2HAND muốn chia sẻ với các bạn để săn mua đồ si hàng hiệu được đúng nhu cầu và đảm bảo chất lượng của món đồ nhất có thể. Các bạn có thể xem đây như một danh sách những tiêu chí để chọn mua bất kì món đồ secondhand nào.

Và đây sẽ là một vài tips bạn cần quan tâm về thời trang secondhand khi bạn chưa có nhiều kinh nghiệm mua đồ si.

Chỉ mua đồ 2hand chỉ khi bạn đang cần một món đồ nào đó
    Cách săn đồ 2hand hiệu quả là chỉ mua khi bạn thấy mình đang thiếu món đồ này. Có thể, bạn chỉ muốn cảm giác được shopping khi mua đồ si thôi. Dù sao đi nữa, LIN2HAND khuyến khích bạn nên mua đồ si khi bạn thấy mình cần món đồ đó.

Hãy lập danh sách những món đồ bạn cần. Và chỉ mua những món đồ trong danh sách mà thôi.

Một điều đặc biệt LIN2HAND dành cho bạn. Hãy lập danh sách những món đồ bạn cần và nhu cầu của bạn cho món đồ này trong dịp nào. Gửi cho LIN2HAND qua Facebook Messenger hoặc Email: lin2handshop@gmail.com.

Stylish của Shop sẽ gợi ý những món đồ si phù hợp với bạn nhất.

Chỉ mua những món đồ secondhand mà bạn yêu thích

Một tiêu chí cũng quan trọng không kém khi chọn mua đồ si. Bạn cần đảm bảo chỉ mua những món đồ si mà mình sẽ mặc sắp tới.

Hoặc nếu bạn là người theo phong cách sống thân thiện với môi trường. Chọn mua những món đồ si mà bạn hiếm khi mặc sẽ đi ngược lại với lối sống này.

Đây là một số câu hỏi sẽ giúp bạn đưa ra quyết định mua đồ si hàng hiệu tốt hơn.

• Bạn có mặc những bộ đồ si này thường xuyên không?
    • Những món đồ secondhand này có dễ phối không?
    • Nếu mặc như thế thì liệu bạn có nhanh chán không?
    • Bạn có vui khi mua được những món đồ si này không?
    Hãy mua những gì mà bạn sẽ mặc và mang lại niềm vui cho bạn.

Để tìm mua những sản phẩm secondhand phù hợp với phong cách thời trang của mình. Đừng ngần ngại ghé thăm cửa hàng online của Lin2hand tại https://lin2hand.com/

HOẶC tham gia giao lưu trực tiếp với nhà Lin trên Livestream tại Facebook page "Lin2hand"

...

Ủng hộ diễn đàn