Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tivi lcd cũ có dùng tvbox được không???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi hoangminhdn, 27/10/17.

Lượt xem: 4,358

1. hoangminhdn Mới đăng kí

Các bác ơi, cho em hỏi thăm chút xíu. Chẳng là em mới lập gia đình, vẫn còn ở trọ nên cũng chẳng dư giả gì để sắm một con smart TV mới cả. Em chỉ đang dùng con LCD đời cũ thôi. Nhưng mà tình cờ em đọc báo thì thấy mấy sản phẩm TV box có thể hỗ trợ nâng cấp chiếc TV cũ có thêm nhiều tính năng, nhiều chương trình thú vị hơn...Nên em cũng tính đầu tư 1 cái box tại thấy giá thành nó cũng rẻ, chỉ tầm 1 đến 2 triệu, không chừng lại còn tận dụng được con TV cũ này thêm được vài năm nữa đấy chứ? Không biết bác nào biết hãng TV box nào uy tín, chất lượng thì chỉ giáo cho em với. Chỉ cần chạy mướt mướt, nội dung chương trình phong phú, giá thành phù hợp là em quất luôn.

...
  2. weone

weone Thành viên cấp 2

Được bạn ơi, cắm qua cổng AV, mua Kiwi tivi box s3, hoặc s3 plus là dùng ngon có hơn 1 triệu thôi, quả chuột bay 400k nữa là ngon. Mình cũng đang dùng
    hoangminhdn thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn