Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tô màu đối tượng trong corel x5

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi Sivi, 16/8/16.

Lượt xem: 4,992

1. Sivi Mới đăng kí

Chào mọi người mình mới làm quen với corel x5 và đang tìm hiểu cơ bản về nó và rất vui là bước đầu tiên đã mò khoogn ra được :-s.
    Mình đang có 1 file ảnh png màu trắng và mình đang muốn chuyển nó thành mày đen thế nào vậy ?. rất mong mọi người giúp đỡ
    thân,
    ( Hình bật bình thường thì ko có màu đen đâu nhé, chắc upload lên thì nó chuyển mày nền là vậy. Bạn nào làm giúp mình và chỉ từng bước với ạ.)

...
  2. gado

gado Thành viên cấp 2

Bạn up lại hình đi mình giúp cho, mà bạn nên dùng Photoshop chuyển màu cho dễ, dùng corel cũng được nhưng hình phải có size lớn để chuyên sang vector rồi mới chuyển màu được, nhưng mình khuyên bạn nên dùng Photoshop cho dễ có thể chuyển những hình có size nhỏ được.

Ủng hộ diễn đàn