Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tờ rơi dạy thể dục mới làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi abc xyz, 11/5/16.

Lượt xem: 3,621

1. abc xyz Thành viên cấp 2

Em mới mày mò cắt ghép thử cái tờ rơi mà nhìn cái bố cục vẫn chưa hài lòng lắm.

Các bác giúp em góp ý nhé

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Up xin gạch đá của các bác
  3. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Up...
  4. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

1 mặt hở bác ?
    Mình thấy không ổn về tổng thể luôn. Ờm, nó chẳng tập chung vào đâu cả.
    Hình ảnh chưa bắt mắt. Mầu sắc không có tổng thể, lẫn lộn.
    Còn mối cái logo bên trái ở trên, chắc bác lấy ở đâu thì cái đó mầu nó ổn nhất :))

Ý kiến riêng hen.
    abc xyz thích bài viết này
  5. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Tks bác, em sẽ ngâm cứu lại cái phối màu
  6. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

2 cái bông ở For new clients nên bỏ đi, vì nó ko cần thiết.
  7. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Nếu em đổ lại màu lạnh cho cái 1 FREE có ổn không các bác, thấy nhìn màu cũng hơi lộn xộn thật
  8. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Phòng GYM là phòng tập thể dục, nó nghiêng về nóng, bạn nên thiết kế theo gam màu nóng, và tập trung vào chủ để chính, cái gì không cần nên bỏ để đỡ rối!
  9. trinhpapa

trinhpapa Thành viên cấp 1

Đẽo cày giữa đường, cứ tự làm theo mắt mình rồi up lên đây. Làm ít nhất 2 mẫu rồi up lên để mọi người "nhận xét" chứ không phải để "sửa" bác ơi!

Ủng hộ diễn đàn