Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tôi chỉ làm vợ người đàn ông có lương tháng ít nhất là...50 triệu

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 29/8/13.

Lượt xem: 8,477

1. Kantou

Kantou Thành viên cấp 1

Nếu Cô này tự thân lập nghiệp thì mới đáng có những tiêu chuẩn đó, còn những người đc sự hậu thuẫn từ gia đình mà giàu có thì ko quyền gì mà chê trách những người đàn ông tự thân lập nghiệp cả :)
    Hơn nữa, với cô này thì Tiền > Tình :))
    Boyce Vo thích bài viết này
  2. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Em lương tháng 1 triệu nặng nẽ ra đi....
  3. longnhans

longnhans Thành viên cấp 1

cũng may là phụ nữ như thế này ở Việt nam khá hiếm chứ ko là anh em mình lên núi ở hết rồi :)).
  4. CựcXấu

CựcXấu Thành viên cấp 1

Em đọc bài này lâu rồi...nhưng nghe có mùi lều báo kiểu xỏ mũi dư luận lắm các bác ợ>:)
    Sun thích bài viết này
  5. Boyce Vo

Boyce Vo Thành viên cấp 1

Nói chung em này thì cần Tiền > Tình, mình thì khác, lượn thôi =((.
  6. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ủa, thường thường mấy chị xinh đẹp học giỏi con nhà giàu thì thiếu gì mấy anh đại gia nhỉ?
    nhiều lúc khó hiểu lắm ế nhá.
    ủa là lương cao vậy mà chị này vẫn chưa gặp đc anh đối tác nào lương gần bằng à?
    muốn gặp để hỏi quá.
    đọc mấy bài kiểu này khó hiểu kinh khủng khiếp vì thực sự mà nói nó hoàn toàn k đi theo logic của mềnh.
    Boyce Vo thích bài viết này
  7. Maya Cao

Maya Cao Thành viên cấp 2

thường thì zai xinh lấy gái xấu, zai xấu lấy gái xinh :)) giảu lấy nghèo, nghèo lấy giàu, trung trung thì ngậm ngùi lấy nhau :v
  8. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Chị í định lấy chồng giàu như vậy để về làm osin í :P
  9. Nok

Nok Mới đăng kí

Khoe khoang nhan sắc điều kiện thế này, quan hệ rộng thế này, mà 29 tuổi vẫn kiếm không ra thằng đại gia chỉ để hẹn hò thôi chứ đừng nói cưới, nào thì em này đúng thất bại rồi, đã vậy còn mắc chứng hoang tưởng. Đại gia nó đâu thèm lấy gái già như em :))
  10. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

báo lá cải viết bài như sh*t, em phân tích thẳng luôn, nếu nó mà làm lương 9 số thì không khó để gặp 1 người lương 9 số, những người cùng đẳng cấp thường rất dễ gặp nhau. Anh em mình thân phận thấp hèn, không chí tiến thủ cho nên mới được ngồi đây hưởng thụ thú vui tao nhã( phá ảnh, chém gió, blah blah, đại loại là làm gì mình thích không lo lắng gì), chúng nó tự lập cao nên hạnh phúc của nó là kiếm tiền thật chăm chỉ để tiền lại đẻ ra tiền.

Ủng hộ diễn đàn