Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tôi muốn hỏi về cấu hình máy tính có thể chơi game Liên Minh Huyền Thoại

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi vodiennhan8386, 5/10/17.

Lượt xem: 4,701

1. Một máy tính cấu hình như thế nào thì có thể chơi game Liên Minh Huyền Thoại với độ phân giải cao nhất, không bị giật lag?
    Giá cả của máy rơi vào tầm bao nhiêu và màn hình hãng nào thì mướt nhất ạ?
    Tôi xin cảm ơn.

...
  2. upload

upload Mới đăng kí

Nếu anh có ý định build máy vào thời gian này thì em khuyên anh nên đợi khoảng cuối tháng 10, lúc đó thế hệ intel core sẽ có đời mới (8xxx), cấu hình sẽ cao hơn và giá tiền không đổi.
    Về cấu hình thì LMHT là 1 game nhẹ thôi, ko yêu cầu cấu hình cao. Nhưng để chơi tốt không giật lag thì em khuyên nên có cấu hình tương đối. Em ko chơi game nên không biết độ phân giải cao nhất của game là bao nhiêu nhé, tư vấn chơi không bị giật là thôi
    core i3, ram 4gb, VGA 1gb, nếu có tiền thì thêm ssd 128gb
    Màn hình thấy con này đang được đánh giá cao
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

kinh phí bao nhiêu. mn giúp b build máy 100 củ chiến mọi game cũng được. đừng nói cái kiểu như tiền ko quan trọng như thế.
  4. mrhoathhl

mrhoathhl Mới đăng kí

Nhu cầu của bác thì dùng con này là ok full set mấy game online
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn