Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tôi sẽ giúp bạn, nếu bạn cần | 2017

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ducuong233, 14/5/17.

Lượt xem: 35,370

1. chithah

chithah Mới đăng kí

anh thiết kế miễn phí hay sao ạ?
  2. hungnd01

hungnd01 Mới đăng kí

anh ơi giúp em lấy con dấu này với, em nhờ mấy hôm nay rồi mà chưa ddc ai giúp, cảm ơn anh :([​IMG]
  3. mastereastears

mastereastears Mới đăng kí

Em có một vài bức ảnh chụp ra từ camera mà khoảng cách hơi mờ vào buổi tối. anh có thể giúp em nhìn ra logo hoặc số điện thoại trên thân xe trong ảnh không a. Cám ơn a nhiều a. Nếu được a có thể liên lạc hoặc nhắn tin số liên lạc của a tới số 0968353355 được không ạ ! em không rõ về photoshop nên cần được tư vấn ạ ![​IMG]
    phantrunganh thích bài viết này
  4. Nguyễn Hạnh1992

Nguyễn Hạnh1992 Mới đăng kí

có mấy bác nhờ vả hài dễ sợ, kiểu như ngta là siêu thánh ấy :)):))
  5. Minh Huệ 3010

Minh Huệ 3010 Mới đăng kí

A giúp chỉnh một tấm hình bị lệch môi đc k ạ
  6. phantrunganh

phantrunganh Thành viên cấp 1

có mấy ca khó quá nhỉ :D
  7. Bùi Thái Bình

Bùi Thái Bình Mới đăng kí

Bạn ơi mình có 2 cái hình mà họ chụp dung lượng thấp quá in ra không đọc được, zoom lên bị bể bạn có thể giúp mình được không? Mình úp lên đây và gửi mail qua cho bạn nhé.
    Cảm ơn bạn trước ạ!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn