Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tôi sẽ giúp bạn, nếu bạn cần.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ducuong233, 25/4/16.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 39,683

1. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

Haizzz, nhờ vả không được thì quay ra chửi...
    Ở Việt Nam muốn làm người lương thiện cũng không dễ tý nào.
    > Ai cũng ôm hẳn job đi nhờ thiết kế thế này thì khoẻ rồi, cuối tháng ngồi nhận lương thôi, cần gì làm đâu. Haha.

Sống trên đời cần có một tấm lòng, để làm gì em biết không... Để gió cuốn đi...
  2. thanhthaodo

thanhthaodo Mới đăng kí

Phải đăng nhập để chửi cái ông minhsangkh2 @-) đúng kiểu không ăn được thì đạp đổ hả ông. Người ta không trả lời vì éo thích, ông nhờ không được quay sang spam người ta là nghĩa làm sao???
    Kiểu nói của ông cùn quá ngta mới trả lời rằng làm nhiều và muốn đẹp thì mất phí. Mà nói thật ông có trả phí cũng éo ai trong 2pic này nhận cho ông =))
  3. Trungg

Trungg Thành viên cấp 2

lylymeow lòng để luộc chấm mắm tôm chứ sao lại để gió cuốn mất đi thế ...
    lylymeow thích bài viết này
  4. Bát Nhã

Bát Nhã Thành viên cấp 2

Lẽ ra cậu chuyện đã ngắn nếu thớt trả lời câu này từ đầu cho bạn ấy.
    "nói thế này cho ngắn bạn nhé chúng tôi không giúp được bạn vì nhu cầu của bạn quá cao "backdrop, standee, banner" chúng tôi cũng còn công việc phải giải quyết".

Mình thấy nếu có vấn đề gì thì nên nói thẳng với người ta. Có thể họ không biết.
    Đặt vào hoàn cảnh của họ thì cũng ức chế chứ bộ. Đợt 2 tháng không hiểu tăm hơi gì.
    Trungg thích bài viết này
  5. minhsangkh2

minhsangkh2 Thành viên cấp 1

6. minhsangkh2

7. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Bát Nhã Cũng đang chửi nhau với nó để cho nó hiểu đây :)
  8. Trungg

Trungg Thành viên cấp 2

Vấn đề bạn kia lại nói team LỪA ĐẢO , MUA BÁN , CHỬI bạn ấy, trong khi còn chưa reply mail của bạn ấy còn comment các bạn đọc cũng hiểu bản chất vấn đề rồi.
  9. minhsangkh2

Ngon thì gửi lại cái thông báo MUA BÁN di
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn