Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tommy] Street photograph

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Tommy Martin, 24/7/13.

Lượt xem: 6,413

1. classjcal

classjcal Mới đăng kí

màu đẹp thế
    Tommy Martin thích bài viết này
  2. _DKnight_

_DKnight_ Thành viên cấp 2

quá chất :( bác cố gắng treo máy up cho anh em đi :(
    bác đừng gôm hết layer lại mà Ctrl + Shift + E đi :( màu đẹp quá
    Tommy Martin thích bài viết này
  3. Tommy Martin

Tommy Martin Thành viên cấp 2

Cám ơn các bác , em cũng có nói cách làm ở page 1 rồi mà :D
    spi.desgner thích bài viết này
  4. spi.desgner

spi.desgner Thành viên cấp 1

em làm theo hướng dẫn của bác . gần được rồi :x
  5. Bùi Hoàng Long

Bùi Hoàng Long Thành viên cấp 1

Bác dùng lens gì đó bác. :D
  6. Raph Nguyễn

Raph Nguyễn Mới đăng kí

ngoài màu ra thì có được cái gì khác k bạn?
    bạn nên phân biệt rõ giữa street life photography và street photography nhé, nếu yêu thích street thật sự thì đừng để ảnh của bạn trở thành sản phẩm dạng snap shot (chụp trộm) và photoshop. Nó là một tác phẩm thiết kế chứ k còn là cái ảnh nữa bạn ạ
  7. Tommy Martin

Raph Nguyễn : Trước khi nói thì bác nên xem lại tít em đặt là gì nhé ;)
  8. Raph Nguyễn

Raph Nguyễn Mới đăng kí

street photograph
    google Henry Cartier Bresson và Magnum photo nhé
    rồi đọc cho kỹ định nghĩa đi, xong xem lại ảnh của mình xem rồi hãy tự tin như thế
    nếu k thoải mái thì bảo để xóa comment
    nhìn flickr của cậu rồi, photoshop đẹp đấy, đi designer có vẻ ổn hơn là photographer
  9. Tommy Martin

Và đấy là lí do em đặt như thế , nó là một nghĩa rộng chứ không nhất thiết phải là ảnh như thế nào cả , cái bác nói đến là có " LIFE " trong đấy và bác cố gán cái định nghĩa ấy cho em. Bác cũng nên xem lại trước khi nói một ai đó nhé.
    Màu sắc cũng là một phần hồn tạo nên cảm xúc của ảnh .
    p/s: Để cho mọi người thấy bác ạ , xóa đi quá là em thừa nhận lời bác về em sai là đúng à hi hi :">

Ủng hộ diễn đàn