Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp các bài hướng dẫn cơ bản về After Effect và Motion Graphic của Việt Editor

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Huỳnh Trung Thuận, 7/11/15.

?

Bạn thấy các hướng dẫn này thế nào?

1. Được, ngon

2. Chưa hay cho lắm cần cải tiến.

Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.
Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 6,108

1. Huỳnh Trung Thuận Mới đăng kí

Chào các bác em là lính mới của diễn đàn, cũng biết đến diễn đàn này khá lâu nhưng giờ mới đăng kí được vào diễn đàn. Em thì mê thiết kế, nhưng cuộc sống nó đưa đẩy em không học thiết kế được, nên tự cày cũng được 4 năm rồi. Em cũng lập ra được 1 hội nhóm chia sẻ hướng dẫn về các phần mềm đồ họa. Nói chung tất cả đều tự học và các quan điểm cá nhân cả, nếu có sai các bác góp ý cho em nhé. Em cũng viết khá nhiều hướng dẫn và lập ra cái channel Youtube và Page facebook chia sẻ kiến thức của mình mong các bác ủng hộ. Thấy diễn đàn cũng có khá nhiều hướng dẫn về Ae nên hôm nay cũng xin góp mấy bài hướng dẫn sơ nhập về After Effect và Motion graphic cho các bác.
    Đây là hướng dẫn cơ bản, cái này mình đã đóng gói toàn bộ về phần mềm, học xong cái này thì cơ bản các bác biết dùng phần mềm rồi.

Giọng giống vịt các bác thông cảm
    Tiếp theo là các hướng dẫn về Motion graphic và các kiến thức mà mình học được sẽ giúp các bạn làm motion graphic dễ hơn

Hết vol 1 thì tới vol 2

Mong là qua các hướng dẫn sẽ giúp mọi người hiểu hơn về phần mềm này.

...
    thanhha2701, Phạm Hữu Dư, kenzkuo01 người khác thích bài viết này.
  2. thanhha2701

thanhha2701 Thành viên cấp 2

mình mới bắt đầu tìm hiểu về cái này, cảm ơn thớt đa hướng dẫn tận tình
  3. cp24

cp24 Mới đăng kí

Cám ơn bạn Huỳnh Trung Thuận mong bạn sẽ sẽ có nhiều TUT hay hơn trong thời gian tới

Ủng hộ diễn đàn