Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp các font Việt Hoá Hot chuẩn cập nhật hàng ngày ( Rockwell , Helvetica , Quicksand , Sheila.

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi baobinh152, 4/1/13.

Lượt xem: 131,294

1. baobinh152

baobinh152 Thành viên cấp 1

Cập nhật Font Caviar Dreams Regular nhé đổi style demo :D ( hỏi thêm là ý mọi người muốn chuyển nhà chưa có vẻ topic dài quá rồi nhỉ )
    maimaiyeuemthoi1980 thích bài viết này
  2. maimaiyeuemthoi1980

maimaiyeuemthoi1980 Mới đăng kí

mình nghĩ bạn cứ để topic như vậy, những font nào có rồi bạn dồn vào 1 post mới, đưa link vào page #1, cứ thế cập nhật. Lượng xem và trả lời cũng khá quan trọng.
    baobinh152 thích bài viết này
  3. baobinh152

Bạn vào page tải lại 1 số font nhé , mình vừa đổi lại hết thành đầu VNF cho dễ tìm và fix 1 số lỗi trong các font từ hồi đầu up . Topic này nhiều ảnh dài quá k biết dồn lại kiểu j
  4. maimaiyeuemthoi1980

giống như bạn post bài này thì backup tất cả font cũ vào luôn, dẫn link ở trang #1. Sau này ai muốn dùng font cũ thì cứ việc đọc lại post này là có. Ủng hộ cách đặt tên font là VNF đằng trước, rất dễ tìm kiếm, cám ơn bạn.
  5. baobinh152

Thêm font Comic Sans " huyền thoại " nhé và trên page đang có trò bình chọn nhận family font rất là xôm :D
  6. jackiss00

jackiss00 Thành viên cấp 2

Pác nào dow về hết rồi up lại mediafire cho mn dc ko ? nhiều font đẹp quá. Thớt ơi up mediafire di ^^. hóng link @@
  7. baobinh152

toàn mediafire mà :D
  8. jackiss00

^^ hihi mình biết nhưng đó là từng Font, mình tham lam lười biếng nên đòi cả bộ của Thớt ấy :=))
  9. baobinh152

:)) thế thì chịu rồi 20 mấy cái lận
  10. jackiss00

^^ oki mình sẽ note lại , khi nào cần font thì sẽ lên đây dow lại :P... Thanks tinh thần chia sẽ nhá !
  11. longchip

longchip Thành viên cấp 1

hay quá, nhiều font đẹp thật. Lót dép hóg nhiều font đẹp hơn nữa :)))
  12. baobinh152

Update font Script Semilla
  13. baobinh152

Update font Gotham :) ae desgin chắc quen font này rồi
  14. baobinh152

Cập nhật font Dax rất đẹp - Thay font Ubuntu
  15. baobinh152

Cập nhật font intro inline cho tiêu đề - làm demo còn lâu hơn việt hoá
  16. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Toàn phông đẹp sao ko gom lại thành 1 tập tin luôn download về cho khỏe, nếu bạn có sẵn trong pc rùi thì gửi cho mình nhé Email: qc.duytan1@gmail.com cảm ơn rất nhiều
  17. baobinh152

Mình bỏ ra tgian để việt hoá sao bạn k bỏ tgian ra để tải và xem từng font :) mà mỗi ngày mình cập nhật 1 font bạn nên trả công mình email hàng ngày thì mới đk :))
  18. baobinh152

Cập nhât font Narziss Regular Tiếng Việt nhé. font này rất ít trên internet .
  19. baobinh152

Cập nhật font Museo Slab 500 Tiếng Việt nhé
  20. maimaiyeuemthoi1980

Mong la bạn làm thêm nhiều font Sans-serif, in ấn bây giờ dùng nhiều loại này.

Ủng hộ diễn đàn