Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp các phím tắt để sử dụng Facebook tiện lợi hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 16/11/12.

Lượt xem: 4,688

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Thấy cái này cũng khá tiện dụng đây! Thời buổi nhà nhà sử dụng Facebook, người người chơi Facebook nên việc dùng phím tắt để thuận tiện hơn khi lượt Facebook cũng cần thiết đấy nhỉ :)

Có lẽ ở đây, 1 số thao tác mình nghĩ dùng chuột nhanh hơn, nhưng cũng có 1 số thao tác dùng phím tắt sẽ nhanh và tiện lợi hơn đấy ;)

Shared by Lý Bầu

...
    tienhoang195 thích bài viết này
  2. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Dùng chuột bàn phím thì còn nghe dc chứ dân giờ mà chuột gắn ngoài là tự nhấp hết :-?
  3. TùngSummer

TùngSummer Thành viên cấp 1

chuột trái nữa anh ơi
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Phím tắt thì đào đâu ra chuột trái chuột phải ở đây bạn,.troll nhầm rồi bạn ơi.
    Làm gì có phím nào là chuột trái ;))
  5. TùngSummer

TùngSummer Thành viên cấp 1

=)) ý em là sao phải dùng khi mình có chuột trái rồi =))
  6. Kennysirius

Kennysirius Thành viên cấp 2

tốc độ click chuột của mình cũng nhanh hơn tốc độ gõ phím :))

Ủng hộ diễn đàn