Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tổng hợp] Download 9 phần mềm Adobe CC Full cờ rắc, Id Ae Pr Ai Fl Ps Dw Lr Au

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Nguyễn Thiết, 5/12/13.

Lượt xem: 175,477

1. ThuyetPham

ThuyetPham Thành viên cấp 1

ai có tài khoản FS ko cho mình mượn vs. Trả = thẻ đt đc ko down này chậm quá
  2. dongvu

dongvu Thành viên cấp 2

em muốn hỏi bản CC ăn bản CS6 ở chỗ nào? :| hiện tại em đang dùng CS6, chạy ổn định :| bản CC thì tiện sử dụng hơn ở đâu @@
  3. nguyenpr

nguyenpr Mới đăng kí

Flash CC cho 64bit, really? :v. Thớt up dùm lun bản Flash CC cho 32 bit deee, đa tạ :v
  4. Nguyễn Thiết

Nguyễn Thiết Thành viên cấp 2

nguyenpr Flash Pro CC không hỗ trợ bản 32 bác ạ. bác có thể xem lại thông tin về 32bit và 64bit hỗ trợ những phần mềm nào ở #1 ạ.

Đã fix tất cả các link của fshare.vn thành công. Đầy đủ cho các Mac OS và Windows.
  5. A3ersxSOnes

A3ersxSOnes Thành viên cấp 2

Lót dép hóng, giờ đang onl bằng điện thoại nên phải đánh dấu lại sau này còn dùng .
  6. PHN

PHN Thành viên cấp 1

Link cho mac hư rồi bác êyyyyy #-o
  7. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

Tiện thể hỏi bác nào có link photoshop CS6 full extended có 3D cho Mac OS k nhỷ
  8. Nguyễn Thiết

PHN Lỗi cái nào ạ?để em fix, e check vẫn bình thường hết mà.
    mr.tuanboho Dùng luôn CC đi bác. :D

P/S: Trẻ trâu thích upload nên bác nào không tải đc thì sang topic của bác ttpp download nha :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/12/13
  9. mr.tuanboho

10. Nguyễn Thiết

mr.tuanboho Đương nhiên là có rồi bác ạ, nó là phiên bản cao hơn cả CS 6 mà.
  11. mr.tuanboho

12. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Sao mình ko cài được Ae với Pr nhỉ mọi thứ khác đều dùng được @@! Mình dùng bộ Master Cs6
  13. Nguyễn Thiết

Chắc lỗi máy chủ từ fshare thôi, các link vẫn bình thường ạ. :)
  14. nguyenpr

nguyenpr Mới đăng kí

Chủ thớt up dùm torrent lun giúp anh em nhé :D
  15. mr.tuanboho

Fshare là ngon rồi, torrent ít người kéo tốc độ chậm như rùa :))
  16. KauBuonViAi

KauBuonViAi Thành viên cấp 2

bác up riêng cái cờ rắc ra được hem :D
  17. tonypham101

tonypham101 Mới đăng kí

Lỗi này là sao vậy??? Ai giúp mình với :D
  18. nguyenpr

nguyenpr Mới đăng kí

Lỗi đó chắc do chưa chép file cờ rắc
  19. tonypham101

tonypham101 Mới đăng kí

Theo lời của chủ topic viết thì là file cờ rắc chỉ dùng được sau khi cài xong. Nhưng mình dùng ISO để cài thì đến được có 2% thì nó bảo như vậy đó. Ai đó giải thích dùm mình với, muốn cài PS lâu rồi mà vẫn chưa cài được :(
  20. KauBuonViAi

KauBuonViAi Thành viên cấp 2

bạn cài qua ổ ảo hay là giải nén bẳng winrar thế

Ủng hộ diễn đàn