Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp Photoshop CS3 - CS4 - CS5 - CS6 Portable

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hưng Trần Văn, 20/6/12.

Lượt xem: 658,784

1. Lê Phi

Lê Phi Mới đăng kí

Sao mình down về và giải nén thì không đc vậy ha? nó báo ! D:\PHI\PC\PTS\PhotoshopPortable.zip: Unexpected end of archive
  2. Hasegawa

Hasegawa Thành viên cấp 1

Tại sao cả bản CS5 và CS6 mình tải về đều gặp lỗi: AP has encountered a problem and need to close. We are sorry vậy
  3. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Bạn down bản final nha
    http://forum.vietdesigner.net/threa...inal-–-huong-dan-cai-dat-cờ rắc-chi-tiet.942/

Lỗi này xảy ra khi file mà bạn download về chưa được tải về hoàn chỉnh (có thể đang tải thì mạng bị chập chờn và trình duyệt ngừng tải).
    Lê Phi thích bài viết này
  4. Hasegawa

Hasegawa Thành viên cấp 1

Máy mình dùng win xp sp2, không biết có dùng được cs6 final không? Trước dùng cs6 portable vẫn chạy được nhưng giờ bị lỗi, đã thử tải lại về vẫn gặp lại lỗi đó.
  5. Hưng Trần Văn

Nếu trước dùng bình thường rồi bị lỗi, mà tải lại vẫn bị lỗi đó thì có lẽ do máy chứ không phải do phần mềm bạn à
  6. xoai18

xoai18 Thành viên cấp 1

bạn ơi link CS5 die rồi
  7. Hưng Trần Văn

xoai18 thích bài viết này
  8. xoai18

xoai18 Thành viên cấp 1

các bạn ơi cho mình hỏi sửa lỗi "adobe photoshop cs5 has encountered a problem and needs to close. we are sorry for the inconvenience.if you were in the middle of something, the information you were working on might be lost" như thế nào :((
  9. Hưng Trần Văn

Chào bạn hiện tại tôi vừa down bản cs5 về test thử và chạy rất bình thường. Lỗi này không phải do bản cài đặt, bạn cho hỏi trong quá trình sử dụng bạn có cài plugin nào không, vì nếu bạn cài plugin cũ không tương thích thông báo này có thể xuất hiện
  10. xoai18

xoai18 Thành viên cấp 1

11. Hưng Trần Văn

xoai18
    Lỗi gì ngộ vậy ta :| Hưng dùng font Việt hóa có bao giờ bị đâu nhỉ :-/
  12. Knyl-Esperanza

Knyl-Esperanza Mới đăng kí

Em đã xài Cs5 một thời gian, rất ok, nhưng hôm trước sau khi cài lại máy, mỗi lần chạy nó chỉ hiện cái logo ban đầu rồi không ỏ ê gì nữa.. híc, có ACE nào biết xử lý không chỉ em với, em cảm ơn ak
  13. dwarfkute

dwarfkute Thành viên cấp 2

Cs5 em tải về còn có cả 3D luôn bác ợ
  14. xoai18

xoai18 Thành viên cấp 1

Hưng Trần Văn : hôm qua mình lên 4rum tìm thấy 1 bạn bị lỗi giống mình, font UHF thì phải, còn font việt hóa khác thì không sao
    Hưng Trần Văn thích bài viết này
  15. Bi Yeol

Bi Yeol Mới đăng kí

tớ đang dùng ps2 full nếu vẫn giữ ps2 full nếu tải thêm cs5 rút gọn nó có bị j không nhở
  16. Hưng Trần Văn

Bi Yeol thích bài viết này
  17. Bi Yeol

Bi Yeol Mới đăng kí

18. Bi Yeol

Bi Yeol Mới đăng kí

tớ tải cs5 về rồi nhưng mở ra thì khôg được nó bị lỗi gì vậy ạ
  19. Hưng Trần Văn

Bi Yeol Chào bạn tôi xin trả lời các câu hỏi của bạn như sau
    Topaz ngoài đời là 1 khoáng vật của silicat và flo công thức hóa học là Al2[SiO4] nó thường được sử dụng làm đá quý rất thích hợp với chị em phụ nữ :like:

Còn trong lĩnh vực đồ họa thì nó là tên của 1 bộ plugin cho Photoshop bạn có thể download và tham khảo chi tiết tại đây

Câu thứ 2 bạn hỏi lỗi CS5 mở không được, lỗi này có rất nhiều nguyên nhân và bạn chỉ nói chung chung nên rất khó xác định lỗi của bạn. Tốt nhất là nếu nó thông báo lỗi bạn nên chụp ảnh lại để mọi người biết lỗi cụ thể mà giải quyết. Thông thường lỗi dễ gặp nhất đó là do font chữ Tiếng Việt 1 số font Tiếng Việt khi cài vào máy tính PTS mở lên sẽ báo lỗi sau
  20. Bi Yeol

Bi Yeol Mới đăng kí

Hưng Trần Văn: Tớ ấn vào pts cs5 thì nó cứ đơ đơ như thế mà nó k lên còn cs3 thì nó lên được 3s thì tắt lun

Ủng hộ diễn đàn