Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng hợp Photoshop CS3 - CS4 - CS5 - CS6 Portable

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Hưng Trần Văn, 20/6/12.

Lượt xem: 658,795

1. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Bi Yeol Lỗi thế này khó xác định quá, Hưng vừa down về test thử bản CS5 thì vẫn chạy bình thường. Nguyên nhân chắc do máy bạn rồi
  2. Crazy nghiện des xD

Crazy nghiện des xD Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác, em mò link mãi toàn vướng link mắc tiền
  3. Bi Yeol

Bi Yeol Mới đăng kí

Tớ chỉ dùng được cs2 thôi còn các cs khác thì k được
  4. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Bi Yeol Nếu bác dùng Win 7 thì chuột phải icon Photoshop chọn Run as administrator
    Hưng Trần Văn thích bài viết này
  5. Bi Yeol

Bi Yeol Mới đăng kí

win xp ạ
  6. Mr.Land

Mr.Land Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác, có cái em dùng hay bị lỗi tự dưng tắt là sao nhỉ ? Hic , bản CS6
  7. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

bạn giúp với, mình dow tất cả phiên bản, Full rồi, cài vào bấm nó hiện lên vài giây rồi mất luôn, bó tay@@
  8. Mr Dzỹ

Mr Dzỹ Thành viên cấp 1

lúc trước mình xài cs3 portable, down xong chay run as administrator xong thì có icon dưới thanh taskpar ,bấm vô là vô thẵng lun. giờ mình down bản CS5 portable.cũng chạy run as adminstrator xong (như bản CS3) thì khởi động CS5. nhưng khi thoát thì icon Cs5 dưới taskpar cũng thoát. mỗi lần mún chạy CS5 thì fai vô thư mục chứa PhotoshopPortable rồi fai chạy run as administrator .như vậy bất tiện và lâu wa'. có cách nào cho icon CS5 nằm dưới taskbar. mỗi lần khởi động thì chỉ cần bấm vào là vô lun được ko ?vì bản CS3 mình làm như vậy được. sao khj chuyển wa CS5 thì ko được.mình xài win 7-32bit
    thanks
  9. Mr Dzỹ

Mr Dzỹ Thành viên cấp 1

khi mình send icon CS5 xuống thanh taskbar .bấm vào thì nó như thế này
    bấm ok thì bị như thế này
    sau đó thì ko thể nào khởi động CS5 được.
    mình mún icon CS5 nằm dưới taskbar. mỗi lần khởi động thì giống như cờ rom hay chrom được ko?
  10. N.P

N.P Thành viên cấp 4

1. Bạn chọn pin to taskbar là chtrình sẽ tự động nằm dưới taskbar.

2. Nó báo lỗi bạn ko có quyền truy cập registry. Sau khi pin xuống taskbar, chạy chtrình bạn chọn run as admin thử xem có đc ko?
    Mr Dzỹ thích bài viết này
  11. Mr Dzỹ

Mr Dzỹ Thành viên cấp 1

N.P nếu kéo iconxuong61 taskbar thì ko thể bấm chuột phải để run as admin.
  12. N.P

N.P Thành viên cấp 4

Vậy chạy bthường đi coi có đc ko. :|

Muốn run as admin thì bạn vô folder của CS5 Portable, chuột phải file exe > Properties > Compatibility tick chọn Run as Admin.

Tất cả đều ko đc thì xóa bản này đi, down lại chạy lại, hoặc thử bản portable khác.
  13. tranh_daquyly

tranh_daquyly Mới đăng kí

Thanks for shareing ..................................... ^^!
  14. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

mình dùng cs5 portable là quá đủ chức năng mình cần. thỉnh thoảng đổi thử sang cs6 nhưng ko quen. lại quay về sc5. vs cấu hình máy cũng kém, ko dùng nặng được
  15. nho annie ashley

nho annie ashley Mới đăng kí

Sao mình cài vô! mở lên thì nó hiện lên cái bảng này. không những PTS còn có Photospace, YTD Video Downloader.. nữa!
    Máy mình cũng vừa đi cài Win về
  16. florallubbyleulmikirubby

florallubbyleulmikirubby Mới đăng kí

photoshop cs4 tải về không có extended
  17. minhminhvan

minhminhvan Thành viên cấp 1

Cho mình hỏi, làm sao dùng được Camera Raw trong Photoshop CS5 Extended Portable??
    Cảm ơn :D
  18. thegioidesign

thegioidesign Banned

Bộ tứ a tài
  19. Trần Phi Hùng

Trần Phi Hùng Mới đăng kí

Bạn nào có bản Photoshop CS4 11.0 Full cho mình xin với...cám ơn trước nha.
    Trên mạng toàn link ghi cs4 mà download về cài đặt thì lại là cs3 k àh...
  20. kevin108

kevin108 Mới đăng kí

Bác chủ thớt cho em xin cái link CS3 và CS6 được ko ? Toàn bộ link đều die hết rồi :((

Ủng hộ diễn đàn