Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tổng kết offline sinh nhật lần 3 Việt Designer TPHCM: Những điều cần nói rõ

Chủ đề thuộc danh mục 'Offline - Workshop - Hội thảo của diễn đàn' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 24/11/14.

Lượt xem: 14,568

1. pitlamgi

pitlamgi Banned

Cái trò 18+ vui quá :x
  2. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Cảm nhận riêng của mình như thế này.
    Lần đầu tiên đi off với VietDesigner rất vui, học hỏi được nhiều thứ, quen thêm được nhiều bạn :) cùng sở thích và đam mê chung với mình. Cái này không phải bỏ tiền ra là mua được.
    Về khâu chuẩn bị ăn uống tuy là có sơ xài. Vì thật sự mình nghĩ chỉ là ăn sáng cho nhẹ nhàng vì dù gì trưa vẫn có tăng tiếp theo nên mình không so đo gì về chuyện đó.
    Về khâu chuẩn bị trò chơi. Thật sự thì mình rất phục 2 bạn quản trò là Kchan và bạn Duyên thì phải ( xin lỗi nếu mình nhớ nhầm :D ) trò chơi nhiều sáng tạo vui. Thân là con gái mà vẫn năng động nhiệt tình quản trò mặc dù nắng như đổ lửa. Mình đánh giá cao tinh thần của 2 bạn :) Nhưng lần sau off thì mình nên rút ngắn phần trò chơi lại do thời tiết và gần trưa thì ai cũng mệt và đói lả hết cả. Đó là suy nghĩ riêng của mình.
    Và phần như admin nói nhiều bạn thắc mắc "tại sao em đóng 100k mà chỉ ăn được 1 ổ bánh mì" các bạn hãy nhìn tổng quan của buổi offline này. Tính sơ bình quân trên đầu người nhé. Vé vào cổng 1 người 33k, 1 ổ bánh mì của các bạn 15k tính bình dân thôi, trái cây 10k, nước 10k, chuẩn bị khâu trò chơi và quà 20k, banner và bánh sinh nhật 10k mỗi người. Vậy tổng cộng mỗi người chúng ta phải chịu là 98k. Còn dư 2k là tràn vào những bạn đăng ký nhưng không đi và tiền bị âm là 384k là admin chịu. Cái này mình nghe rõ nhất.
    Vậy nên thật sự 98k các bạn bỏ ra để vui chơi học hỏi cái mới thì có đáng hay không? Xin lỗi nhưng mình nói thẳng. Các bạn chỉ quan tâm cái các bạn nhận được là ổ bánh mì chứ các bạn không nhìn thấy được cái chung của tập thể :) Mình nói thẳng như vậy bạn nào giận ghét bỏ mình chịu :) Chúng ta là cộng đồng thì nghĩ đến tập thể chứ đừng nghĩ bản thân của mình.
    Đôi lời muốn gửi đến các bạn như thế.
    Ps: Như lời của ILovePhotoshop lần sau admin cứ chia sẻ công việc ra cho những thành viên kỳ cựu đừng ôm đồm hết mọi việc như vậy.
    duongsu47, ILovePhotoshopPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  3. Đói Nhăn Răng

Đói Nhăn Răng Mới đăng kí

Chỉnh sửa lần cuối: 25/11/14
    Phạm Hữu DưNgô Đức Huynh thích bài viết này.
  4. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

Đói Nhăn Răng: Bác up hết hình Offline của ngày hôm qua lên GGDrive hay đâu đó cho mọi người tải về đi :)
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  5. MusiHieu

MusiHieu Thành viên cấp 1

Buổi offline vui thế mà sao it Clip vậy hè ? Tiếc vì bận việc mà không đi được.. Offline đi dã ngoại này hay hơn vào mấy cái quán với Karaoke hơn nhiều. admin đừng vì vài cá nhân mà buồn phiền làm giề... mong lần sau có dịp offline cùng mọi người thế này... ::3 :3

PS: 100k được 1 ổ bánh mì... muốn thêm 1 ổ nữa thì bắt nạp thêm 100k. Có ngay và luôn.. Bao No luôn ấy chứ :))
  6. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Haizz, đụng tới tiền bạc là kém vui ah, ai cảm thấy 100k bỏ ra bữa đó là lãng phí thì lần sau cũng ko ai hoan nghênh đâu. Còn admin Dư với mạnh mèo bị thâm tiền thì đề nghị anh em quyên góp ủng hộ bằng vật chất ( dầu ăn, nhớt xe chẳng hạn) :v
    huyhoangdluPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  7. Ngô Đức Huynh

Bác mạnh mèo bữa đó đã tự tin khoe giới tính... Còn admin Dư thì sao? Hồi sau sẽ rõ...
  8. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Đề nghị Ngô Đức Huynh lần sau đi hãy mạnh dạn sống với con người thiệt cùa mình nha. Anh biết tính em rất nhiệt tình mà, hay là cố tỏ ra ít nói cho ra vẻ "cool" dụ những bạn nữ ngây thơ của VDs??:">
  9. Ngô Đức Huynh

Ý mà giờ e mới để ý... lo lăn tăn đi săn ảnh riết nên k "góp mặt" vào đc tấm nào hết... :-<
  10. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Thằng Ngô Đức Huynh nó mắc bệnh nhát luôn rồi, ko chữa nỗi đâu :v
    Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  11. dung design

Ngô Đức Huynh tăng 2 thấy thím rất là lạnh lùng. Cứ ngồi bàn con gái suốt :)) tia em nào nói đi để a/e biết đường mà phá >:)
    Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  12. hong

hong Thành viên cấp 1

Anh Dư vất vả rồi. Nhưng buổi off thành công tốt đẹp mà. Qua topic sẽ có nhiều bạn hiểu cho nỗi khổ của nhà tổ chức chương trình. :)
  13. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

mọe, off lằng nhằng làm cái éo j thế lày #-o#-o#-o, cứ ra quán nhậu mà táng lại vui. Cơ hội sa ngã nè, cơ hội sống thật với giới tính của mình nè, rất là nhiều cơ hội...
    Lần sau, ae cứ hẹn ra cái quán nào mà bay cho nó thú tính :D:D:D
  14. Đào Kính

Đào Kính Thành viên cấp 1

tiếc thật hôm đó mình đi công tác ở tỉnh, thế thì hẹn sang năm mình có mặt.Vui lắm các bạn ah!
  15. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

;)) mình là mình thích cái trò chống tay đó nha, k ngờ có nhiều bạn nữ tham gia như vậy 8-| chứ còn phượt kiểu này mà mỗi đứa thu có 100k thì tội cho admin quá :| 2 hay 300k gì cũng đc, tiền bạc hơi căng tý nhưng chất lượng nó đảm bảo
    :-? mình đi hòn bà với 3 đứa bạn (mang thịt theo nướng lá lốp + nước ngọt + than + khăn + aquafina) ăn no nê kêu 4 ly cà phê nữa thôi mà đã bay gần 4tr rồi
    :-Bbao nhiêu con người thế kia mà bù lỗ chưa đến 1 triệu thì đủ thấy vợ lão Du đảm đang cỡ nào rồi
  16. Kửng

Kửng Thành viên cấp 2

chuot406 tăng 3 Anh đi đâu thế @.@ bận thì nói chào AE tiếng về không thèm nói ai ...
  17. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

=)) vui quá nhở ! Có ai ở bà Rịa ko nhỉ ?
  18. Ngô Đức Huynh

Ảnh ọt nhiều quá... gần 300 pics... giờ sao up đây... :-ss
  19. dung design

20. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

lớn rồi off thì cứ nhậu thôi, đi tăng nào lệ quyên tăng đấy cho thoải mái.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn