Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Topic cùng chung tay kéo torrent số lượng Stock dung lượng khủng

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 6/12/13.

Lượt xem: 20,308

1. Lã Xuân Hữu

Lã Xuân Hữu Thành viên cấp 1

Chịu thôi dung lượng ổ cứng ko đủ :(
  2. Nguyễn Việt Đức

Nguyễn Việt Đức Thành viên cấp 2

Để em tham gia thử, mạng đang xài Cap quang 28 mb , Ổ thì còn trống khoảng 500 G . mà kéo sao ? Em ở Gò Vấp kéo xong qua bên em coppy về :3
  3. yournametv

yournametv Thành viên cấp 1

snowpjece Chắc là bộ shutterstock part1,2,3 rồi. Vì thấy bên thepirate cũng nói là lấy từ rutracker . Thanks bạn :)
    Nguyễn Việt Đức Bạn down utorrent về cài. Rồi vào thepiratebay.sx search mấy tên trên kia. Bấm vào Get this torrent để kéo thôi. Kéo xong rồi nó sẽ hiện chữ Seed. Tốt nhất là để nó seed để giúp người khác :)

Có 1 cái mình thấy khá hay là các bộ shutterstock này nó có ghi tên mã code sau tên của nó. Chỉ cần copy dãy số sau đuôi của tên hình vào shuttstock.com search sẽ ra chính hình đó. Vì vậy mình có 1 ý khá hay là sau khi kéo hêt bộ này sẽ làm 1 topic share hình trên shutterstock = cách dự vào tên code của nó. Chỉ cần đưa tên code của hình muốn tìm trên shutterstock lên, ai đã kéo xong có thể search số code đó sẽ ra hình tương ứng đang có trong máy rồi up lên cho mọi người trong 1 host chung nào đó chẳng hạn. Cứ từ từ ko sớm thì muộn cũng có 1 kho hình để down về. Tất nhiên ko phải hình nào cũng có nhưng mình nghĩ con số hơn 15k hình chỉ riêng bộ shutterstock ko cũng đủ để xài rồi :)
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/12/13
    tienvu1993dn thích bài viết này
  4. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

kéo thế này thì càng đông càng vui anh em ạ! mỗi tội là ổ cứng hơi hạn chế còn trống có 200gb @@
  5. yournametv

michealkingnd91 Bạn có thể kéo mấy bộ nhẹ nhẹ cũng đc mà :D

Mình đưa thêm 1 số torrent nữa:
    Stock photography archive 1/2/3 (Cả bộ khoảng 50gb)
    ImageBroker - stockphotography (35gb)
    HD Stock photos (2.14gb)
    Digital Archive Japan stock photography (100gb)

Cái nào có số như 1/2/3 các bạn search đừng đánh số vào. Chỉ search tên thôi vì nó chia ra 3 phần

Mình kéo xong 2 cái shutterstock all vol01 với Shutterstock photography. Đang kéo cái shutterstock part 03 với image broker mà chậm quá....
    Chỉnh sửa lần cuối: 9/12/13
  6. baggiohuy

baggiohuy Thành viên cấp 1

down dữ liệu mà gặp link torrent là thik nhất....... >:D< :)
  7. noiman

noiman Thành viên cấp 2

BÁ ĐẠO THẬT
  8. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

có ai ở hà nội chơi món này koo @@
  9. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Tối về kéo luông! He he
  10. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

COn SDD của em còn 400GB kéo về 5 part toàn tiếng nga vỡ nợ.
  11. OP-SKY

OP-SKY Thành viên cấp 2

đang kéo thì bị lỗi file...nó vẫn chiếm 70gh..mà giải nén thì k đc =(((( hận
  12. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

Sau khi treo máy cho đến 1,5 tiếng thì vào thư mục giải nén toàn tiếng nga vỡ nợ và tiếp theo là vào và thấy những tấm ảnh muốn vỡ nợ thêm lần nữa như này ko biết cái quái gì đang diễn ra khi e đang treo máy kéo torrent về .
  13. yournametv

2 bác kéo cái nào thế. Mình kéo xong 2 bộ shutterstock nhỏ với imagebroker giải nén ra ngon lành mà :|. Đều cùng 1 người up hết
  14. King ThànhAn

oay bác ở đâu đấy share em vs@@
  15. favourhn

favourhn Thành viên cấp 2

có ai kéo xong bộ shutter stock chưa .nếu ai đã kéo xong ở hà nội thì cho mình xin cái địa chỉ với.nhớ inbox cho mình
    King ThànhAn thích bài viết này
  16. yournametv

Tiểu Giroud em chưa kéo xong đâu bác. Nặng quá mà ko có thời gian để kéo. Treo máy thì ko đc...
  17. MissMabu

MissMabu Thành viên cấp 2

Hà Nội đang kéo và đã bị chảy máu mũi :(
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/12/13
    yournametv thích bài viết này
  18. King ThànhAn

aizoo máy e ngon nhưng mạng cùi :( bất cmn lực >.< đang tìm nhà tài trợ đây :))
  19. yournametv

@MissMabu nếu mình ko nhầm thì cái shutterstock 18.7gb bạn đang kéo nó là part nhỏ của shutterstock collection ấy. Tại thấy trên thepirate ghi là bộ collection có chứa nó luôn
    Mình đang kéo cái imagebreaker mà vật vã ra ~~. ko có seed kéo chậm quá
    MissMabu thích bài viết này
  20. MissMabu

MissMabu Thành viên cấp 2

yournametv nếu vậy thì càng tốt, kéo cái bộ chia nhỏ này speed còn cao, kéo bộ kia tắc đg ko kéo nổi :D
    yournametv thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn