Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Topic cùng chung tay kéo torrent số lượng Stock dung lượng khủng

Chủ đề thuộc danh mục 'Kho ảnh stock' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 6/12/13.

Lượt xem: 20,304

1. yournametv

yournametv Thành viên cấp 1

@MissMabu đúng rồi. Cái bộ lớn đông ng kéo quá lết ko nổi @@. Nhưng bộ nhỏ chắc ko đầy đủ = bộ lớn đâu Tại mình + lại dung lượng chỉ gần ngang part1 với 2 của bộ lớn nên cũng ko rõ lắm. Mà bộ lớn tới 3 part lận @@
    MissMabu thích bài viết này
  2. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

3. yournametv

4. King ThànhAn

ukie :D tình hình ae kéo đến đâu r @@ vẫn đang gom nhà tài trợ đây nhiều quá ~X(
  5. King ThànhAn

hx các bác hà nội vẫn đang kéo đấy chứ ạ :(( hic 1 ngày mà đc có 5% này thấy lâu quá ~X(
  6. HeirTalent Nguyễn

HeirTalent Nguyễn Thành viên cấp 2

được 50% shutterstock_2, các bác tới đâu rồi ạ . các bác nào down part 3456 đi, có gì gửi địa chỉ, chúng ta trao đổi???
  7. HeirTalent Nguyễn

hiện tại thepiratepate đã đổi tên miền thành đuôi ".pe" , ai không vào đc link của thớt thì nhớ đổi "sx" thành "pe" nha.
    King ThànhAn thích bài viết này
  8. MissMabu

MissMabu Thành viên cấp 2

9. Peter_Nguyen94

Peter_Nguyen94 Thành viên cấp 1

oimeoi không biết khi mới kéo hết =))
  10. King ThànhAn

ae hà nội kéo đến đâu ruồiiiii :">
  11. yournametv

Đứt cáp nên mạng yếu đến mức phát nản (:| đành chờ đến khi nào ổn định trở lại kéo tiếp vậy
    MissMabu bạn lên trang kickasstorrent search shutterstock đi. Nó có full bộ bạn đang kéo luôn ấy
  12. MissMabu

MissMabu Thành viên cấp 2

yournametv có 2 - 3 người Seed thôi. Hết cơ hội down part cuối :(
  13. King ThànhAn

có ai có k mà cop thì tiện nhỉ :(
  14. yournametv

MissMabu cái này phải lập kế hoạch trường kỳ kháng chiến rồi chứ ko rút nhanh đc bác ợ =)))))
    Hôm nay lết lên trường kéo thử thấy gần 2mb/s :x:x hy vọng tràn trề
  15. c0meback.t0me

c0meback.t0me Thành viên cấp 1

eo ôi kéo mệt nghĩ
  16. mit4ever

mit4ever Thành viên cấp 1

17. yournametv

18. yournametv

Hiện tại thì bộ shutterstock 3 part trên mấy trang pirate đông người leech quá, mình kéo mãi chả đc nên chán luôn.
    Bên rutracker cũng có bộ này gồm 7 part nhưng ít người leech nên down rất nhanh. Các bạn muốn down thì vào rutracker down nhé, đăng ký 1 acc, tốt nhất xài Chrome để tự chuyển ngôn ngữ cho dễ xem. Khác bộ kia là cái này nó ko nén vào file rar nên down đc đến đâu xài đến đó cũng đỡ :D. Bên kickass cũng có bộ này nhưng ko đủ hết 7 part và ít người seed hơn
  19. HeirTalent Nguyễn

hiện tại đã down đủ bộ shutterstock chia nhỏ file gồm 6 part. cần sự ủng hộ để post lên =)) @-)@-)
  20. HeirTalent Nguyễn

pastebay.net/1153586 mình down trên đây

Ủng hộ diễn đàn