Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Topic đấu súng giữa c901-c905 vs DSLR

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi cudyandem, 10/1/13.

Lượt xem: 23,387

1. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

=))
    Sao k bảo e Lan bấm cho
  2. Đạt Xitroo

Đạt Xitroo Thành viên cấp 2

nói chung là ae mình đc mỗi cái vụ mỳ tôm chanh + thịt bò khô + xúc xích là đẹp nhất
  3. cudyandem

Mặn chát. =)) Đi lẩu có phải hơn không [-(
  4. Đạt Xitroo

Đạt Xitroo Thành viên cấp 2

a nói đến ăn uống làm e lại thấy đói , kiếm cái zề ăn rồi đi ôm gối ngủ =))
    cudyandem thích bài viết này
  5. Điếu Đơn Độc

Điếu Đơn Độc Thành viên cấp 2

thế là quyết định lên phố cổ vào một ngày nắng đẹp của em là chuẩn xác à =))
  6. Phương Đông

Phương Đông Mới đăng kí

Thời tiết đẹp thế mà mấy bác Sô ni ko dám xuất hiện :D . Hóng chờ kết quả để tậu kon Sô ni cho đỡ phải gom xiền mua DSLR, dự là vẫn hà tiện mua DSLR rồi :))
    thanhluan thích bài viết này
  7. Bruce_Hieu

Bruce_Hieu Thành viên cấp 1

đây là 1 nhóm chụp ảnh bằng điện thoại trên facebook đây , bác ngồi giữa ở tấm đầu tiên kia là Tùng Anh cũng dùng c901 , bác đấy cũng mem se-cafe , sao anh zai ko ra hỏi chứ
  8. nguyenducbinbin

nguyenducbinbin Thành viên cấp 2

mấy bác này hay thật....

em cũng có công có việc của em chứ rảnh như mấy bác :D
    hum đó phải vào tận sứ thanh đón dâu chứ em cũng không phải khiếu như vậy
    nhưng đã mang danh anh hùng bàn phím rồi thì thêm lần nữa cũng không sao răng gì cả....
    http://www.flickr.com/photos/nguyenducbinbin/8369195015/
    mà em chúa ghét cái tiêu đề "đấu súng"
  9. Bruce_Hieu

Bruce_Hieu Thành viên cấp 1

nghe nói trong cái nhóm mà bác cudyandem kia chụp có 2 , 3 mem của vietdesigner cũng đi theo nhé , còn là ai thì chả rõ , bác Tùng Anh kia cũng cao thủ chụp của c901 rồi còn chả biết bạn nào nói auto 100% nữa
  10. khottabit

khottabit Thành viên cấp 2

hix, đọc topic này muộn mất ùi
  11. nguyenducbinbin

Bác ấy là cao thủ nhận sét bằng ...mồm :P
  12. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Nói chung là các bác cứ thánh chém nhưng chả thấy mặt bác nào ra biểu diễn...Ngồi nhà gõ bàn phím thì...
    Lúc đầu còn nửa tin nửa ngờ, giờ thì thì xin 1 chữ BƠ...
  13. cudyandem

bạn nghĩ mình là ai mà tôi k dám ra. ra đặt vấn đề rồi nhưng chẳng ai bảo gì. thôi thì off vui vẻ chụp choẹt cùng mấy bạn ấy 1 lúc rồi té. làm khổ mấy thằng em mất công đến. thành luân phải phi từ sóc sơn về, còn bọn mềnh thì ra đấy cũng chả gần đâu nhớ @-)
    ghét hay k bạn k bảo sớm 8-} bạn nghĩ các bạn bận còn bọn tôi thì rảnh lắm đấy. ;))
    thôi close. Biết là các bạn nói được làm được rồi không cần khoe ảnh nữa đâu ;))
  14. nguyenducbinbin

Đây Lần thứ 3 mình bảo đổi tiêu đề :D Trước hôm off mình đã xin khiếu. :P Mình đã yếu lý khi không đi off để cm điều mình nói. Hết
  15. cudyandem

Tiêu đề k đổi được bạn nha. với lại tên tiêu đề chỉ để vui chứ cũng chả ngụ ý gì hết. thôi stop vậy
  16. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Thôi thôi stop 3 cái vụ này đi a Thành ạ, mất công mất việc, mất thời gian về lại phải mát xa cổ, nói chung là chụp bằng điện thoại đẹp, nhưng không kiếm tiền được, bây giờ e học theo mấy video của chợ táo...cứ BƠ đi thôi :-"
    cudyandem thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn