Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Totoro Cafe cùng cô em gái :| đã có . . . ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi peranvu, 20/5/13.

Lượt xem: 5,423

1. Đức NH

Đức NH Mới đăng kí

pham_duykhanh nếu mình sang nhà bạn chơi thấy bạn bị ốm rồi về nói với mọi người là mẹ bạn chẳng thèm chăm sóc cho bạn gì, để bạn khổ thân như thế là bạn bạn sẽ nghĩ sao?
    Í mình nói ở đây là dù làm chăm sóc hay nuôi nấng như thế nào thì ko thể tránh khỏi việc có 1 số mèo bị ốm, hoặc bị bệnh ngoài da, tất nhiên là có chăm sóc chứ sao bỏ mặc đc huống chi những con mèo bạn nhìn thấy lại là mèo bị bệnh và không phải ở quán mình mà là chủ quán mang về từ những người nuôi cũ để chăm sóc cho các e khỏi bệnh
    Nếu bạn không biết thì cũng ko nên chê bai một cách thiếu suy nghĩ như vậy
  2. Trung Dòi

Trung Dòi Thành viên cấp 1

Chủ đề nào có gái đẹp thì bao giờ cũng nóng cả ! :))
  3. peranvu

peranvu Thành viên cấp 1

phuzzzzzzzzz :O có war!

Ủng hộ diễn đàn