Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trắng ( Hot Girl SN )

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi tienhung1293, 9/3/13.

Lượt xem: 14,319

1. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Thật ra mọi người góp ý chỉ để bạn hoàn thiện mình thêm thôi, nhiều lúc cũng phải biết lắng nghe nữa là cần thiết đó bạn, nếu nói như bạn phải có trình độ cao hơn rồi mới có thể phán xét người khác thì diễn đàn này lập ra để làm gì? ngay cả những design nổi tiếng thế giới mình không giỏi như họ thì mình không thể nhận xét tác phẩm họ được sao? Một vài lời góp ý chân thành với bác thôi. :)
    Ms Rihth02x1 thích bài viết này.
  2. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Bởi nghệ thuật là không có giới hạn, mình giỏi sẽ có người khác giỏi hơn mình.
    Đừng để cái tôi của mình quá lớn. :)
    hth02x1 thích bài viết này
  3. tienhung1293

tienhung1293 Thành viên cấp 2

cám ơn vì những lời góp ý chân thành từ bạn :)
    chipxinh2310 thích bài viết này
  4. betong

betong Banned

cứ như mấy em Nhật ấy nhỉ
    tienhung1293 thích bài viết này
  5. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình nói thẳng luôn là bây giờ bạn chẳng có gì đáng để mình học hỏi, mình add vì nghĩ tương lại bạn tiến bộ thì sao và cũng là thêm bạn bè cùng chụp ảnh. Bạn nói style khác nhau thì ko accept, chỉ là cách nói bào chữa cho việc ko accept thôi :)) mà nếu bạn nghĩ đúng thế thật thì bạn quá thiển cận. Còn bạn nói hơn hãy chê thì nói thẳng luôn mình thấy mình chụp hơn bạn, mình ko cần phải giả vờ khiêm tốn như bạn :)) nếu bạn ko tin thì có thể lập một mục battle ảnh giữa mình và bạn, bạn đăng mấy ảnh hotgirl của bạn, mình đăng ảnh của mình cho mọi ng vote :)) cũng may là bạn ko accept, chứ người lòng dạ hẹp hòi như bạn thì có cũng bằng thừa >:) . và cách nói chuyện của mình chẳng vấn đề gì, nhận xét đi vào ảnh và có lí giải, ko phải chê một câu rồi vứt đấy
    Ms Ritienhung1293 thích bài viết này.
  6. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

bộ. ảnh nào cũng chèn chữ hot girl vào làm gì v thớt,bảo sao ng ta k chặt chém mẫu
  7. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Xem cả 2 topic của bạn mình thấy chả có j gọi là HOT cả, đơn giản chỉ là show hàng! Cái pic 3 trong topic này, mình thấy mod dáng thô quá!
    p.s: Bạn chụp ảnh là để làm j? TDTT vs các Hot girl của bạn? hay là post lên cho mọi người nhận xét? Nhận xét thì tùy theo con mắt mỗi người, đừng nên áp đặt cái suy nghĩ của mình vào người khác, đâu phải ai cũng cùng style như bạn? Nếu bạn muốn khẳng định cái đẳng cấp thì cứ theo anh Minh (hth02x1) mà làm cái battle mà so găng! (Mình thì chả muốn battle chỉ vì cái nhỏ này)
    Ms Ri, tienhung1293, chipxinh23102 người khác thích bài viết này.
  8. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

a cũng chẳng hề muốn battle làm gì vì nói thật có thắng người chụp như thế này cũng chẳng vinh dự gì (cũng chẳng cần phải khiêm tốn giả vờ nữa :)) ), ngay từ đầu nhận xét cũng chẳng nói là ai chụp đẹp hơn chỉ nhận xét về ảnh rồi kết bạn rất thành ý nhưng ko ngờ bác ý lúc đầu ko accept với ý là đã chê ảnh của bác ý sao lại còn đi add, như kiểu a mồm thì chê nhưng mà sau lưng lại đi add để học hỏi :)) rồi một hồi dài sau lại lôi cái việc đẳng cấp rồi style ra nói này nọ :))
  9. vOz_James

Em xem các topic của anh nhiều rồi nên cũng hiểu. :D Nói thật so về khả năng cầm máy của bác này còn thua "XA" các anh, chị em trong 4r như Tâm Hà, Mèo, X.Giang ...thấy cái tít của bác ấy trong topic đầu tiên, em xem xong là đi ra, chả muốn nói, sang topic này đành phải vào nói vài câu, hy vọng bác ấy bớt cái chủ nghĩa cá nhân đó lại. Em ko giỏi như bác ấy thật (có máy đâu mà chụp :-j) nhưng hy vọng bác lần sau lập topic chụp mod này đừng thêm chữ Hot Girl cho em đỡ nhầm!
    tienhung1293hth02x1 thích bài viết này.
  10. chipxinh2310

Em bày tỏ mối quan ngại sâu sắc :))
    hà điệu, tienhung1293hth02x1 thích bài viết này.
  11. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ắt xì :-<
  12. vOz_James

Lão này thiêng thế? Vừa gọi hồn cái bay vào lun r ah? :))
  13. Gemini Nguyễn

Gemini Nguyễn Thành viên cấp 1

anw, i :like: it :">
  14. tienhung1293

vâng mình chấp nhận thua bạn :)
  15. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Tóc của mẫu đẹp :like:
  16. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

nói túm lại là thấy mình đôi lúc quá ngây thơ, tin tưởng vào cái gì đó tốt đẹp :))
  17. chipxinh2310

Chị mới hót với nó đấy :))
    :))
  18. tienhung1293

vâng em đã biết trình mình nó nằm ở đâu,xin cám ơn mọi người!!
  19. kulrap_design

kulrap_design Banned

ối dồi đất ơi trắng quá =))
  20. vOz_James

Vãi chị, mỏ chi mà dài rứa? :))

Ủng hộ diễn đàn