Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trang làm offer uy tín 3$ đến 5$/h

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi ntdung2913, 7/10/15.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 6,477

1. Huỳnh Lộc

Huỳnh Lộc Mới đăng kí

2. Phú Anh

Phú Anh Mới đăng kí

3. huannguyen95

huannguyen95 Thành viên cấp 2

4. JunCoi

JunCoi Mới đăng kí

5. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

6. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

Dù Kun VietDesigner [Review đây cậu ạ]
    Theo như mình biết thì ông http://www.cashcrate.com đã có rất nhiều thanh niên lên VDS chia sẻ rồi. Chẳng có gì mới mẻ đâu mà bạn phải giấu.

Bạn sợ bị report hoặc block từ BQT nên mới không dám public.
    Trang bạn chia sẻ dùng MySQL và gần như 40% - 50% quảng cáo ở đó đều yêu cầu rất rườm rà, không dễ mà lấy 0.5$ của nó. Nói thẳng ra là trong 1h đồng hồ có thể kiếm 3 - 5$ ở trên là chuyện không thể nào xảy ra.
    Ngoài ra 30% quảng cáo đều là đồ giả, chỉ có cái vỏ chứ database đã bị remove.
    Mã tài khoản của bạn là: 6303275
    Với 1 lượt invite và đăng kí thành công, người đăng kí nhận được 1 - 1.5$ thì chắc bạn cũng phải nhận được 1$ >> đây là lý do mà bạn chỉ hướng dẫn chi tiết phần đăng kí chứ chẳng nói gì đến phần kiếm tiền trong email chia sẻ, cũng như bạn không đưa link gốc mà đưa link reg.
    Trong email bạn gửi có khoảng 15 - 20 người nhận, nếu tất cả họ đều reg thành công nghĩa là bạn đã có gần 20$ trong túi.
    Việc chọn và hoàn thành hồ sơ accout khá vất vả và waste time nên bạn không thể tự solo được.

Bạn có lời nào để giải thích hay bật lại mình không? Mình nói thẳng là bạn đang giật tít câu reg kiếm tiền cho bản thân chứ chẳng có chia sẻ gì ở đây cả.
  7. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

SwingsOnlyone: Bác nói chuẩn, mấy kiểu đưa link reg nick kiểu này cứ như là mấy má bán hàng đa cấp ấy, toàn ngồi không mà hưởng của người khác. =;
    xacutara1235SwingsOnlyone thích bài viết này.
  8. hoaihoai17

hoaihoai17 Mới đăng kí

9. viethiep2011

viethiep2011 Thành viên cấp 1

10. ducnguyentb1209

ducnguyentb1209 Mới đăng kí

11. LuckyBoy7492

LuckyBoy7492 Mới đăng kí

12. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

13. hieubig

hieubig Thành viên cấp 2