Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trang theme free, get link fshare vip em mới tạo, mời các bạn dùng

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi smallkiss11, 24/10/16.

Lượt xem: 2,552

1. smallkiss11 Mới đăng kí

Mời anh chị em dùng thử và cho ý kiến giúp em với ạ: fastheme chấm com, có theme các thể loại, ep up lại free, hình Stock, get link vip fshare không popup, download video youtube, video facebook, các trang nhạc,...Do chưa có quyền post url nên ai hộ em link với ạ, hoặc các bạn chịu khó copy vào trình duyệt nha!

Sắp tới sẽ có update thêm tenlua, tailieu,... ^_^

...
  2. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

get link fshare thử 4 link khác nhau toàn báo lỗi đường dẫn. Nói chung là không thể Get được bất kỳ link nào cả.
  3. smallkiss11

smallkiss11 Mới đăng kí

Hà Duy Phương: bạn ơi, mình thử vẫn bình thường ^^, bạn cho mình 4 link của bạn để mình thử qua nha
  4. dynanguyen

dynanguyen Thành viên cấp 1

Có thật sự như tin đồn trên không ?
  5. Trung Shìn

Trung Shìn Mới đăng kí

dynanguyen : là sao thế nhỉ ... định vào xài thử , mà tự dưng thấy ông nói thế nên ngưng lại luôn. Vẫn còn báo lỗi à.
  6. smallkiss11

smallkiss11 Mới đăng kí

mình đã chạy thử 1 tuần, các anh em bên tinhte, voz báo khá ngon.
    Các bạn vào thử xem phải hay không thì biết ^^, mình cũng rào kỹ lỗi nhưng vẫn phòng những trường hợp ngoài dự tính. Các bạn thấy lỗi nào báo mình với ạ ^^
  7. dynanguyen

dynanguyen Thành viên cấp 1

dùng cũng được nhé các bác, giờ trang getlink nhiều, cái nào không có popup thì sài thôi. qc nhiều thì cài ADB Block Plus trong cửa hàng chrome vào là oke khổi nghĩ
  8. Hà Duy Phương

Hà Duy Phương Thành viên cấp 2

9. smallkiss11

smallkiss11 Mới đăng kí

bỏ dấu / ở cuối đi bạn :)

Cảm ơn bạn, mình sẽ sửa chỗ này. Mình làm free cho các bạn xài mà thái độ của bạn có vẻ gay gắt. Nếu không thích thì bạn có thể vào trang khác hoặc mua vip fshare bạn nhé :)
  10. Nguyễn Kiều Vương

Nguyễn Kiều Vương Thành viên cấp 1

Người ta đóng góp ý kiến báo lỗi thôi,bạn không nên gay gắt,mình sử dụng thấy ok mà.Dù sao cũng nói tiếng thank bạn.
  11. smallkiss11

smallkiss11 Mới đăng kí

mình không gay gắt đâu bạn :), bạn kia gay gắt mà

Mình vừa cập nhật 4share, các bạn vào thử, nếu được cho mình feedback với. Xin cảm ơn :)
  12. Sasutinhte

Sasutinhte Thành viên cấp 2

Kết quả mới nhất đây !
  13. smallkiss11

smallkiss11 Mới đăng kí

mình kiểm tra lại ngay, cảm ơn bạn fb
  14. smallkiss11

smallkiss11 Mới đăng kí

THÔNG BÁO!

ĐÃ FIX XONG LỖI 10021 RỒI CÁC BẠN Ạ :)

Ủng hộ diễn đàn