Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trang web bán bánh trung thu mới vẽ xong.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi lylymeow, 7/8/16.

Lượt xem: 2,492

1. lylymeow Thành viên cấp 2

Chào các anh chị trong diễn đàn.
    Hôm nay em vừa vẽ xong một trang bán bánh trung thu cho công ty Tân Việt. Vì em thường vẽ theme wordpress chứ chưa vẽ product cho nhu cầu trong nước nên vẫn thiếu nhiều kinh nghiệm quá. Trang này là vẽ free cho đứa bạn quen thôi. Các anh chị có thể cho ý kiến và nhận xét giúp em được không ạ.

Chiều rộng 1600px.
    Riêng em thấy phần màu hơi không được và phần "Sản phẩm ưa chuộng" thiếu focus...mà ko biết nên sửa như thế nào.

...
  2. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

Không ai cho em xin review với ạ :(
  3. Mai Quốc Đạt

Mai Quốc Đạt Mới đăng kí

Theo mình thấy thì chưa có gì gọi là bắt mắt 1 chút nào cả.
    - Phần Menu khá là vô duyên
    - Hình ảnh không được đẹp
    - Text rất khó nhìn
    (Đặc biệt bố cục hơi lủng củng)
    XIN LỖI MÌNH NÓI HƠI THẲNG
    lylymeow thích bài viết này
  4. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

Vâng, mình vẫn còn non tay, bạn nói thẳng là mình mừng rồi, xin lỗi gì chứ.
    Mà phần font title mình vừa cố chọn một font trong bộ google font, vừa được việt hoá và mềm, nên chọn font Lobster, nên nhìn có chút khó đọc.
    Còn phần hình ảnh thì nửa ảnh transparent, nửa ảnh full màu @@
    Mình sẽ làm lại xem hợp lý hơn vậy :)
  5. Các bạn cần tìm đối tác thiết kế web có thể tham khảo bên công ty mình nhé !
    Thiết kế web theo yêu cầu- Bảo Hành - Bảo Trì trọn đời
    Hotline: 0937788761
    Email: quantruong@iznet.com.vn
  6. LongTranNgocThai

LongTranNgocThai Mới đăng kí

Hình ảnh chưa đẹp lắm :)
    Hồi đó mình đi làm cty , sếp cũng đưa hình trời ơi đất hỡi lắm . Nhát muốn làm luôn í :)
    lylymeow thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn