Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tranh chì] Bức vẽ Robert Downey JR hoàn thiện của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Sai Art, 3/7/14.

Lượt xem: 7,608

1. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Cứ ai góp ý mà có chiều hướng "chê" là thớt lại cười vào mặt à
    Sai Art thích bài viết này
  2. Sai Art

Sai Art Thành viên cấp 1

viethq mình k phản đối ý kiến của ai cả, nhưng bạn đọc giọng điệu của bạn ấy xem, có giống 1 lời nhận xét nghiêm túc hay là nói kháy :)
  3. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

Sai Art : Cười làm gì thế bạn, trẻ trâu nên...nhạy cảm à :O . Ý mình chẳng chê bai gì cả, chỉ là 1 góp ý mang tính hài hước thôi, trẻ trâu chưa gì xù lông nhím lên thì mình ko chấp hen =))
    xuanhung, viethqchuot406 thích bài viết này.
  4. Sai Art

Sai Art Thành viên cấp 1

5. kjng_lamboghini

Sai Art : thế bạn nghĩ mình quan tâm bạn à :)) , mình nói cho bạn nghe, ra đời sống, đừng tưởng vẽ vời đc vài thứ rồi cho mình là thiên tài. Khi có 1 góp ý nào về sản phẩm của mình là xù lông lên thì chỉ mãi là con ếch ngồi đáy giếng thôi ;;) .Chú cứ thể hiện cái tôi của chú mạnh vào :D
    WatEthisviethq thích bài viết này.
  6. Sai Art

Sai Art Thành viên cấp 1

thế quái nào mình có phản ứng gì đâu mà kêu xù lông nhím, bạn mới là đứa nhạy cảm. khổ thân ahbp :3
  7. kjng_lamboghini

Sai Art : thế chú bị gì à hay sao mà "Xin phép cười 1 phát" :))
    A việc gì phải xù lông. Loại người như chú a tiếp xúc hoài, vẽ được vài cái, đem lên 1 số Forum giả vờ hỏi ý kiến, nhưng thật ra là để khoe cái "hoa tay" :)). Người ta góp ý thì cái tôi nó bự như bánh xe bò hiện lên, còn bày đặt cười vào mặt. Ý chú là a không vẽ được thì đừng bày đặt góp ý chứ gì :)). Cái đó ko phải chuyên môn của a, nhưng a đủ con mắt thẩm mỹ để góp ý.
    P/s: Làm nghệ thuật nghe góp ý xong mà cứ thái độ đó thì suốt đời đi vẽ thuê nha bạn :> chẳng khá lên được đâu :) .
    "Em ngồi trong giếng thì e to nhất chứ e ra khỏi cái giếng thì e chỉ là hạt cát thui"
    Gia KiệtWatEthis thích bài viết này.
  8. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Very Nice :x
  9. Sai Art

Sai Art Thành viên cấp 1

kjng_lamboghini bạn dai dẳng như đỉa vậy, tôi biết tiếp thu cái đúng chứ k phải cái kiểu chớt nhả của bạn, còn ai thành công hay không thì nó chả thể hiện được ở đây đâu. đúng là thanh niên như bạn thì đáng cười thật chỉ thích xoi mói và lên mặt dạy đời ng khác.
    Bạn là nhất rồi xin mời bạn rời khỏi topic của mình thân ái và ko hẹn gặp lại :)
  10. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Bạn cao tay quá . Like it
  11. kjng_lamboghini

Sai Art thông cảm tính a gét mấy đứa hay thể hiện nên a phải nói :))
    viethq thích bài viết này
  12. viethq

viethq Thành viên cấp 2

Tui thấy kjng_lamboghini nói có lý :)
    Ông thớt có vẻ như là chỉ cần thấy ai chê bai 1 tí là nổi nóng lên, cứ nghĩ tác phẩm của mình là hoàn hảo ko ai dc quyền chê ....
    Ng ta nói vậy chỉ có ý góp ý và cách nói hơi hài hước 1 tí thôi chứ có ý gì đâu.
    Như bạn youyouand góp ý chỉ mang tính xây dựng, thớt lại nói là " ảnh này thím ấy cạo râu rồi, mấy thím k biết cứ bảo k giống :v bó tay", có cần phải nói vậy ko hay bạn chỉ nghĩ là mình là đúng là hoàn hảo và ko ai dc quyền ý kiến.
    Đã ko tiếp thu ý kiến còn nổi nóng nữa thì ... xin lỗi mình nói thẳng "KHÔNG BAO GIỜ KHÁ NỔI"
    shiruku, WatEthis, xuanhung1 người khác thích bài viết này.
  13. Sai Art

Sai Art Thành viên cấp 1

buồn cười 2 bạn này ng ta nói câu gì cũng phải soi từng chữ một rồi nói này nói nọ, còn các bạn nói khó nghe thì lại bảo hài hước. và tôi cũng nói thẳng tôi khá lên hàng ngày, các bạn cứ ngồi đây mà phán xét :)
    Ở trên thế giới ảo thì các bạn có thể viết này viết nọ còn ở ngoài kia chả ai biết các bạn thế nào đâu
  14. kjng_lamboghini

viethq : Bạn nói mình mới để ý, cái tranh vẽ này bạn ấy mang lên VDS này cốt là nó hoàn hảo rồi và mục đích chính là ... show hàng :)) .Thế nên ai góp ý thì bạn ấy ko thèm nghe đâu và sẵn sàng cười vào mặt ngay :))
    P/s: "Le ô na đờ vin si" Việt nam nên đừng dại dột động vào :))
  15. BlackS

BlackS Thành viên cấp 2

tóc vs đôi mắt đẹp quá :)
    Nhưng nhìn tổng thế thấy cái gì đó vẫn chưa cân đối nên chưa bắt mắt lắm :D
  16. viethq

viethq Thành viên cấp 2

BlackS Bạn đừng chê .. đây là bức tranh hoàn hảo nhất rồi, bạn mà chê là thớt cười vào mặt bạn đó ....
    kjng_lamboghini thích bài viết này
  17. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Nhìn thì cũng đúng là một bên già một bên trẻ thật, không biết mẫu thật thế nào chữ mình nhìn thì một mắt to một mắt nhỏ và hai mắt có vẻ hơi gần nhau thì phải. tuy nhiên nhìn tổng thể thì bạn vẽ rất tốt và mình thích bức tranh này, nhất là cái tóc. Bạn là người có năng khiếu đấy!
    Sai artking_lamboghini 2 bạn hiểu lầm ý của nhau thì có thể tranh luận tuy nhiên không nên nói quá lên và người thứ 3 như viethq không nên hùa theo như thế.
    Lân CuNykubeongay thích bài viết này.
  18. theRoux

theRoux Thành viên cấp 1

Nói thật là mình cũng thấy nửa gương mặt bên trái nhìn trẻ hơn bên phải :))
  19. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

thích mỗi cái tóc nhìn cũng đc vì mình éo biết vẽ tay :D
  20. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Nói thật là mình không biết bạn tốn bao nhiêu công sức cho cái ảnh này nhưng mà đối với mình thì nó như 1 cái hiệu ứng hình ảnh trong photoshop không hơn không kém!

Ủng hộ diễn đàn