Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tranh chì] Bức vẽ Robert Downey JR hoàn thiện của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Sai Art, 3/7/14.

Lượt xem: 7,583

1. thangnguyen2014

thangnguyen2014 Thành viên cấp 1

Đẹp vãi nhỉ???
  2. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Bên phía mặt bên phải (theo hình) thì mấy phần phản quang lông tóc trắng nó bị trắng quá nên nhìn giống lông tóc bạc > thấy già.

Mình góp ý thôi, không đúng đừng cười mình nha :D
  3. huyquang.wolf

huyquang.wolf Mới đăng kí

có phải đôi mắt bên trái nó hơi kì pk bạn??
    tổng thể ổn rồi nhưng chỗ mắt thì chắc bạn phải chăm chút hơn rồi :)
  4. tramamnhthang

tramamnhthang Thành viên cấp 1

phần tai bên trái chưa hoàn chỉnh . Tóc phía trên góc phải hơi bị lem . Không phải mắt trái to hơn mắt phải , là do tác giả diễn tã tâm trạng của nhân vật (hơi châu mài, nên hai mắt không đều nhau nhưng khóe mắt trái hơi sắc nét thì phải ) .
    Dạo bước đi ngang thấy tấm hình
    ngắm nhìn chi tiết muốn làm thinh
    đọc hết comment khuyên bình tĩnh
    tranh hình hoàn chỉnh khắc được in ...!!
  5. viethq

viethq Thành viên cấp 2

xuanhung Coi chừng bị cười vào mặt đó :3
    kubeongay uhm mình dùng PTS cũng làm dc vậy mà >"<
    kubeongay thích bài viết này
  6. Ank

Ank Thành viên cấp 1

Bác viethq sao cứ chọc vậy để nó lắng xuống đi...=.=
  7. crazycat411

crazycat411 Thành viên cấp 1

Tóc đẹp , mình đang tập mà vẽ ra rối nùi
  8. nascal

nascal Mới đăng kí

vẽ tóc nhìn đã thật, bạn chủ thớt nên giữ bình tĩnh chút, thấy các cmt trên nhận xét đúng về phần đôi mắt mà.
    Cơ mà góp ý và chê bai là hai phạm trù khác nhau, góp ý thì dùng lời lẽ sao cho người ta phục chứ đừng nói theo giọng điệu dễu cợt.
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/8/14

Ủng hộ diễn đàn