Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tranh chì] Japanese girls

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Ank, 17/7/14.

Lượt xem: 9,155

1. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mình chỉ coi jav thôi, nên chả bít 2 chân dung này của ai cả :(
    gigiboz thích bài viết này
  2. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

ShuiGvn a biết em này, bác nói mới nhận.>:)
    banbaonylong em Mihiro ở hình 1 là jav idol đấy bác
  3. ShuiGvn

ShuiGvn Thành viên cấp 1

Quá khen quá khen. :">
  4. Kẻcôđơn231

Kẻcôđơn231 Thành viên cấp 1

các bác quả là hiểu biết nhiều về Japan =D>
  5. hung0910

hung0910 Mới đăng kí

Mình muốn nhờ bạn vẽ ảnh để tặng bạn gái mình. Giá cả thế nào hả bạn :D
  6. vU THI PHUONG TUNG

vU THI PHUONG TUNG Mới đăng kí

bó tay, vẽ ai mà ko biết, bác vẽ đẹp thế, hnao` tặng iem 1 bức đi
    mono thích bài viết này
  7. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

hỏi ngu cái JAV là gì thía ? japan anti virus hả? :)) hay japan and vietnam=))
  8. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

gigiboz để mình phổ cập kiến thức tý :D
    JAV: Japan Adult Video nghĩa là Phim người lớn cho nên những diễn viên đóng phim này gọi đúng là Jav Idol ( gọi tắc là Javi nghe cũng giống Japan Vietnam thật >:))
    Gravure Idol là những người mẫu sạch, nặng lắm chỉ chụp bikini thôi.
    Nhân tiện nói luôn vì mình học về Nhật Bản nên kiến thức về Nhật Bản tìm hỉu nhìu tý. Sở thik mình cũng chỉ dừng ở mức gravure thôi chứ kg thik jav lắm nên kg dám nhận làm thánh jav:v :v. Vì những cô gravure có những hình nghệ thuật và có chất lượng cao, kg dung tục, về nhan sắc họ cũng hơn các cô Jav tý. Dân design có thể sưu tầm làm stock cũng ok.
    Phần nữa do khác biệt về văn hóa, ở Nhật Javi cũng đc xem là một nghề nghiệp đàng hoàng, các diễn viên cũng phải trãi qua tuyển chọn đào tạo gắt gao. NB cởi mở trong mấy chuyện này vì tín ngưỡng phồn thực của họ được lưu giữ khá cao, phần vì ảnh hưởng bởi văn hóa 3S của Mỹ đem vào từ sau năm 1945. Nên các bạn đừng lấy cák nhìn văn hóa của người Việt mà xem thường mấy em Javi ấy tội họ
    gigibozSong Tử thích bài viết này.
  9. Song Tử

Song Tử Thành viên cấp 2

Aaaaaaaaa Suzuki Airi :x:x:x:x em rất thích bạn này :) Gravure idol mà jav gì ở đây :-"
  10. ShuiGvn

ShuiGvn Thành viên cấp 1

Nhiều người cứ coi Jav mà lầm tưởng rằng người Nhật dâm đãng, mê sex là sai lầm hoàn toàn nhé.
  11. Ank

Ank Thành viên cấp 1

Vãi các thánh JAV tề tựu hết vào thread này r ak :))
    hung0910 M ms chỉ vừa tập vẽ chân dung thôi chưa đủ kinh nghiệm để đi vẽ thuê đâu, khéo lại làm xấu gấu của bác đấy chứ :))
    ShuiGvn TPaine 2 bác có vẻ đam mê jav ak qên đam mê Nhật Bổn :">
  12. kakasy2012

kakasy2012 Thành viên cấp 1

ảnh mặc đồ nên mình k nhận ra là ai hết :)):)):))

Ủng hộ diễn đàn