Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tranh chibi của mình: Tuổi Thơ của những đứa trẻ ao sen

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày chibi' được đăng bởi Yuu Ait, 3/2/15.

Lượt xem: 5,439

1. Yuu Ait Thành viên cấp 1

:v tên tranh : tuổi thơ của những đứa trẻ tại ao sen.... nguyên liệu bút artline 0.1 và 0.8 :v trình mình chỉ tới nhiu đây, mong các bạn nhận xét
    s1049.photobucket.com/user/giathoai1/media/childhood_children_lotus_pond_by_yuuaity-d8gduq0_zpsq2vqqtdl.jpg.html
    mặc dù đã kiểm tra đuôi JGP nhưng khi up ảnh vẫn bị hỏng :P các bạn thông cảm vào link xem giúp mình nha :(

...
  2. leminhcr84

leminhcr84 Mới đăng kí

không thấy gì hết
  3. Mều Bếu Đầu Gấu

Mều Bếu Đầu Gấu Thành viên cấp 1

thêm màu đi bạn, nhớ cho 2 nv chính thiệt là nổi nha. đang bị lá sen lấn át đó ^_^
  4. bandbu

bandbu Thành viên cấp 2

Vẽ đẹp nhưng rối quá bạn ơi, chưa có chính phụ lắm ^^!
  5. Yuu Ait

Yuu Ait Thành viên cấp 1

:-ssvâng ạ. tranh vẽ đăng lâu dòi h có người cmt nên cũng ko để ý lắm, O:-) thank anh chị đã nhận xét
  6. huyhoangbeetour

huyhoangbeetour Mới đăng kí

vẽ cũng tàm tạm rồi mừn còn chưa vẽ được như thế T.T
  7. Gà Hollywood

Gà Hollywood Thành viên cấp 1

đẹp quá bạn ơi ^^

Ủng hộ diễn đàn