Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tranh digital đẹp gấp bội người mẫu ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyenlien1601, 22/6/13.

Lượt xem: 4,292

1. AnnaLee

AnnaLee Mới đăng kí

Chưa nói đến chuyện mình có vẽ được ko đã nhé, mình có một số ý kiến thế này.
    Thứ nhất, bạn post bài là muốn người khác cảm nhận và đưa ra nhận xét hay là muốn người ta khen. Nếu chỉ muốn khen thôi thì mình thua và sorry vì đã đưa ra nhận xét không đúng ý của bạn. ^:)^
    Thứ hai, bạn thử nghĩ xem mấy ông bình luận bóng đá có mấy ông là biết đá bóng chuyên nghiệp :)). Thế nên không lẽ chỉ những người vẽ giỏi hơn bạn mới được bình loạn, còn những người không biết vẽ hay vẽ không bằng bạn thì không được đưa ra nhận xét à.
    kakashi1893A4 channel thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn