Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trở lại với Photomanipulation :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi ZinP, 27/9/14.

Lượt xem: 2,762

1. ZinP Thành viên cấp 3

Hê lô các bác :D
    Lâu lắm không lên diễn đàn không biết có gì mới không :D
    Em vì lý do công việc cũng như đứt cáp nên không lết lên nổi diễn đàn, trong thời gian rảnh rỗi có làm chút manipulation giết thời gian - và cũng khá fail vì đã lụt nghề lâu rồi :D Có gì các bác cứ chém tẹt ga đi nhé :D

41st Manipulation - Darkseeker

42nd Manipulation - The White Petal

...
    Quang Si, Phạm Hữu Dư, minh chien7 người khác thích bài viết này.
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Chả giống cái phong cách ngày xưa tẹo nào :))
  3. myloveisyani

myloveisyani Mới đăng kí

Thật sự mình ko hiểu cái thể loại này nói lên ý nghĩa gì! sử dụng để làm gì?
    Tuấn Mèo thích bài viết này
  4. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

trừu tượng mà bạn :D mục đich thì nhiều, có thể để quảng cáo hay làm cho vui :)
  5. Spectre

Spectre Thành viên cấp 1

Bác có nguồn tham khảo làm theo phong cách trìu tượng này không ạ? em rất thích thể loại này nhưng mà không hiểu tạo mấy cái thành phần trừu tượng nó như thê nào :D
    ZinP thích bài viết này
  6. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

tùy mình nghĩ thế nào thôi bác :D còn các tác phẩm thì xem chủ yếu trên Behance :D
  7. hatblack

hatblack Thành viên cấp 1

Bác cho em cái ảnh gốc kích thước lớn lớn em làm cái background với :3

Ủng hộ diễn đàn