Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trở thành triệu phú từ kinh doanh forex !

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi mapmummin, 19/3/16.

Lượt xem: 10,202

1. nelbaoanh

nelbaoanh Mới đăng kí

facebook123 sinh viên thì lo học đi nhé bác, dây dưa với mấy cái này coi chừng đấy :))
  2. nelbaoanh

nelbaoanh Mới đăng kí

3. duongbaohdb

duongbaohdb Mới đăng kí

FX với CK cái nào giàu hơn ta??
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/4/16
  4. mapmummin

mapmummin Mới đăng kí

subaru mỗi người có đam mê riêng mà bác
  5. mapmummin

mapmummin Mới đăng kí

thaivo Ko đâu bác ơi, chưa giỏi thì học hỏi thêm ,còn vốn thì có nhiều sàn cần vốn ban đầu ít lắm, không có gì to tát đâu. Bác thích thì cứ siêng trade là ok thôi
  6. kdtrieuan

kdtrieuan Banned

đúng là mỗi người có 1 đam mê riêng, hôm qua thằng bạn kêu hùn vốn cho nó oánh con lô. Một hai không chịu tối nó kêu nó uýnh con 40 về đc 10,4tr :)):)):)), Mình đúng là chết nhát mà
  7. nghiaaac

nghiaaac Mới đăng kí

minhkhanhtmk Có rất nhiều broker có uy tín. Mình đây thì đang dùng FBS , nhưng mấy broker khác cũng không tệ
    Không có spread cố định đâu. Một số broker có offer fixed spread nhưng mà fixed spread luôn cao hơn spread thông thường và lúc có news thì vẫn bị widen như thường.
    Để nộp tiền thì dùng thẻ credit card hoặc debit card. Bây giờ thì hầu như thẻ của ngân hàng nào cũng sử dụng để nộp tiền vô tk forex dc cả.
  8. mapmummin

mapmummin Mới đăng kí

chitoan vậy bác về với Binary Option của bác đi ,vào đây làm gì
  9. mapmummin

mapmummin Mới đăng kí

kdtrieuan bây giờ bác gan dạ lên đi, e chờ tin vui của bác :))
  10. kdtrieuan

kdtrieuan Banned

mapmummin đúng là làm giàu không khó bắc nhỉ, em ở trong Nam hôm trước giờ nó cứ kêu m chuyển tiền qua đây t uýnh cho con mà mua IP6 :)). em thấy đầu tư mạo hiểm quá không dám
  11. Psinh

Psinh Banned

Mình đang chơi bên TT Consulting thuộc Teletrade. spread ổn, tư vấn nhiệt tình. Nói chung Forex phải kiên nhẫn các bác ạ!

Ủng hộ diễn đàn