Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trọn bộ Adobe CC 2015 Collection (update thoải mái)

Chủ đề thuộc danh mục 'Software - Portable' được đăng bởi Đức Sơn Architect, 14/10/16.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 83,500

1. Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

Lâu lâu lại trở lại diễn đàn. Lâu lắm rồi kể từ khi ông lớn Adobe thay đổi cách update các phần mềm Adobe chỉ qua Creative Cloud đã gây rất nhiều trở ngại cho việc update của các anh em. Hôm nay xin được hướng dẫn các anh em cách update Adobe mà không cần phải chặn sever trong file host hay cờ rắc gì hết, chỉ cần tải về và dùng :D

Trước tiên là link download:
    [LOCK] Adobe CC 2015 full (32bit): https://www.fshare.vn/file/K5QX94LCMWDTTCX
    Adobe CC 2015 full (64bit): https://www.fshare.vn/file/XIFFI2I3KE1O32Q
    [/LOCK]
    Các phần mềm có trong từng bộ 32bit và 64bit lần lượt là:

Bộ cài này không có lựa chọn cài riêng lẻ từng phần mềm. Bạn nào không dùng phần mềm nào thì gỡ nó đi.
    Cách cài đặt: Tải file về, có thể giải nén ra, hoặc dùng các phần mềm burn được file zip làm ổ đĩa ảo như DAEMON Tools Ultra chẳng hạn. Sau đó chạy file setup.exe trong thư mục Build bằng quyền Administrator. Để hạn chế lỗi khi cài đặt, khuyên các bạn nên cài đầy đủ .NET FrameworkVisual C++ Redistributable.
    =========

Nếu các bạn khó chịu vì file cài đặt trong ổ D thì có thể dùng cách sau (cài trực tiếp thông qua Adobe Creative Cloud)
    Tải file sau về và cài đặt: [LOCK]https://www.fshare.vn/file/2452KF552LKQRAU[/LOCK]
    Sau đó vào Adobe Creative Cloud, đăng nhập tài khoản Adobe (ai không có thì đăng kí lấy 1 cái). Tiếp tục thì chờ Adobe Creative Cloud update xong thì khởi động lại máy.
    Tiếp theo, các bạn chỉ cần cài đặt các phần mềm trong Adobe Creative Cloud như thường. Không cần phải cờ rắc gì hết >:)>:) Cuối cùng thì có thể Acrobat DC ra nếu không cần thiết >:D<
    Nguồn: Vn-Zoom
    Tác giả chia sẻ: levanchagl-vnz

...
    dungdunghl91, karthus, Radium3 người khác thích bài viết này.
  2. nvtb3333

nvtb3333 Mới đăng kí

ặc ặc, mới down bộ kia của bác hôm qua.. T.T mà bộ kia e cài + update xog mở lên không chạy :(
    Đức Sơn Architect thích bài viết này
  3. Đức Sơn Architect

Đức Sơn Architect Thành viên cấp 2

@nvtb3333 thế thì chia buồn với bạn rồi :))) bộ này nhẹ hơn, chia cụ thể 32bit với 64bit nên dễ thở hơn bạn à :D
    Update cũng thoải mái, không cần phải sửa file chặn sever trong file host gì hết.
  4. nvtb3333

nvtb3333 Mới đăng kí

nó bị lỗi này là sao bác
  5. Nguyễn Quốc Bảo

Nguyễn Quốc Bảo Mới đăng kí

Lỗi thế này rồi thớt ạ! :(
  6. DarkMaru

DarkMaru Thành viên cấp 1

Cám ơn thớt, mình xài link dưới cài trực tiếp thông qua Adobe Creative Cloud rất ngon, đăng nhập update trưa tới giờ chưa bị gì :3
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

b này lấy pm được share của một chủ thớt bên vn-zoom, xin phép chủ thớt bên đó chưa vậy b. cả bộ phần mềm bản quyền 100%, ko cờ rắc, patch, update thoải mái của b thớt bên đó, nếu chưa xin phép, đi share lung tung thì b thật là.....
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/10/16
    levanchagl-vnz thích bài viết này
  8. nienlm

nienlm Mới đăng kí

dùng mac os :(
  9. CrystalShield

CrystalShield Mới đăng kí

ôi. có cho Mac ko mọi người ơiiiiiiiiii
    iTD thích bài viết này
  10. iTD

iTD Mới đăng kí

for Mac ? :(
  11. donghh1012

donghh1012 Mới đăng kí

Nguồn này bên Vn-zoom của bác levanchagl, bác đã xin phép bác ấy chưa mà re-up qua đây vậy ?
    levanchagl-vnzdrax thích bài viết này.
  12. karthus

karthus Thành viên cấp 2

có nghi nguồn Vn-zoom rồi mà, hay phải chèn thêm link à bạn
  13. drax

drax Thành viên cấp 4

karthus ghi nguồn vn-zoom, nhưng mà thắc mắc là đã thớt xin phép chưa thôi. bên vn-zoom, chủ thớt ghi rõ là không cho phép re-up, share, vv.. khi chưa được quyền từ bác ấy. chưa xin phép, chưa được sự đồng ý, dẫn nguồn, dẫn link lung tung, ai cho phép b làm thế.
    levanchagl-vnzdonghh1012 thích bài viết này.
  14. Locban

Locban Thành viên cấp 1

Mình down bộ này cũng vì" An đỏ". Bro nào có "An đỏ" bản cài riêng thì tốt quá
  15. death_dts

death_dts Thành viên cấp 1

hàng chôm bên vn-zoom hả chủ thớt!
    levanchagl-vnz thích bài viết này
  16. levanchagl-vnz

levanchagl-vnz Mới đăng kí

Chào các bạn!
    Mình là levancHAGL, thành viên VN-Zoom
    Đề nghị các bạn không reup, share lại bài và tài nguyên của mình ở đây. Việc làm của chủ thớt là tự ý và không có ý kiến đồng ý của mình.
    Trước kia có bạn thành viên bên này đồng thời là thành viên bên VN-Zoom có đề nghị mình qua đây chia sẻ bộ cài nhưng mình không đồng ý.
    Để tránh xung đột và không muốn thêm phiền lòng, mình nhắc lại là mình không đồng ý cho bất kỳ ai reup, share lại bài và tài nguyên của mình ở đây.
    Vì sao khẳng định đây là tài nguyên của mình thì xem 2 cái hình trong bài dù đã chỉnh sửa vẫn lòi cài tên mình ra đó.
    Tuyền Hồdrax thích bài viết này.
  17. levanchagl-vnz

levanchagl-vnz Mới đăng kí

Mình đã report bài này nhưng chưa thấy admin/mod giải quyết.
    Mình kêu gọi tẩy chay bài viết này.
  18. karthus

karthus Thành viên cấp 2

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn