Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trưng bày Photoshop Actions mình làm, cho các bạn ngắm chơi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi tranvan.muon, 14/2/18.

Lượt xem: 7,420

1. tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình chưa có cái gì, để trưng bày, mình thấy, là mục này, là có cái gì ngắm dc, thì cứ đưa lên, cho các bạn ngắm chơi, xem chơi, là xong phim. Vậy thì mình để các video mình làm, cho các bạn ngắm chơi, vì mục này, chỉ là ngắm chơi, rùi đi, chứ không làm ăn gì dc, he he ! :))

Video 1:
    Chuyển hỉnh ảnh JPEG, thành PNG trong suốt: ( Photoshop Actions Tách nền Trắng)

Video 2:
    Tách nền Đen :

Video 3:
    Photoshop-Actions Ảnh Ngược Sáng

Video 4:
    Photoshop-Actions xếp hình:

Video 5:
    Brush Preview Photoshop Actions:

Video 6:
    Photoshoop Actions ghép 4 hình ra 1

Video 7:
    Photoshop ghép nhiều ảnh thẻ ra 1

Video 8:
    Shutterstock Water Mark Remove:

Video 9:
    Shutterstock Water Mark Remove (version 2 0)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/4/19
  2. drax

drax Thành viên cấp 4

cào trinh
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon m vào diễn đàn, chủ yếu ngoài lúc làm việc thì làm thần gió mà lại. học hỏi cũng có nhưng chém gió thì nhiều.
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon sông Trường Giang sóng sau cao hơn sóng trước, sóng trước chết trên bờ cát. Người ở trên đỉnh cao cũng sớm muộn có một ngày rơi xuống như sao băng, bị người ta lãng quên.
  5. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon câu m nói đấy là trong phim trung quốc, có ý nghĩa là, nhắc nhở bản thân phải luôn cố gắng hơn nữa. b hiểu sai nghĩa r.
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@drax : Việt Nam cũng có câu : "Trường Sa, Bão Sau, mạnh hơn Bão Trước". cũng có ý nghĩa, nhắc nhỡ, sống phải luôn luôn tiến lên, người đi sau, phải hơn người trước kia, luôn phấn đấu, đâu có thua gì Zhong Quỏ, he he ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/2/18
  7. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

Lão muôn nhá hàng ko ta :D...
  8. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon phải mạnh hơn người, nghe thì đúng nhưng mà lại sai. tự mình mạnh lên, ko quan tâm m mạnh yếu hơn ai, lúc nhìn lại thấy m mạnh hơn nhiều người mới vui. bất chiến tự nhiên thành. câu của trung quốc nó sâu hơn nhiều b ạ.
  9. tranvan.muon

@drax : Thì U23 cũng muốn mạnh nhất Châu Á, không muốn làm lót đường, chỉ có drax chỉ thích lót đường, nhìn ngắm mọi người tiến lên, chứ ai cũng phấn đấu tiến lên, kể cả trong cuộc sống cũng vậy, trong nhà mình, toàm là đồ xịn, người có, ta có, không thua ai, phải chạy xe xịn, iPhone xịn. không muốn lạc hậu với bà con, có bao nhiêu, chơi hết bao nhiêu, thời buổi bi giờ, gọi là "tiên học Kiếm Tiền, hậu học Văn". he he ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/2/18
    drax thích bài viết này
  10. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon haha, sao cứ phải iphone, gg pixel ko đc à. sợ nhất kiểu có bao nhiêu chơi hết bấy nhiêu, chết vì đua bơi.
  11. tranvan.muon

@drax : Có bao nhiêu, chơi hết cỡ, ý nói, là chơi cái xịn nhất, của bạn bè mình chơi, so nhau, mình sài đồ xịn, không phải đồ tầm thường, trong lúc đó đó, hoặc mua cái gì, cũng mua đồ xịn nhất, đồ mới 100%, chính hãng, của cửa hàng đó đó, thì gọi là chơi hết Max, sau đó, thì xong phim, chứ không phải chơi sạch túi, mình không bao giờ chơi sạch túi, chắc là bạn hiểu nhằm, trong túi, vẫn còn dư xăng, mình tính toàn từng tí, khi sài tiền lận, chứ không phải phun phí loạn xạ, he he ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/2/18
  12. drax

drax Thành viên cấp 4

tranvan.muon à, vậy được.
    thôi ko chém nữa, m tập trung kiếm xèng đây.
  13. minhnhat90

minhnhat90 Banned

14. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Nice
    Lâu ko vào vds giờ bác lên thành viên tích cực rồi cơ à
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn