Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trưng lên xin các bác tí gạch về kéo màu ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Devilmaycry4890, 31/10/12.

Lượt xem: 2,236

1. Devilmaycry4890 Thành viên cấp 1

mới tập tọe kéo màu , kéo tốt thì sẽ tập blend ạ , các bác cho em chút ý kiến :)

stock :

...
  2. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

da nhợt nhạt... kéo hồng về
  3. dzungdav

dzungdav Thành viên cấp 1

ko được bạn ơi da đang bị rất đỏ nếu kéo hồng về sẽ trở thành đỏ quá. Theo ý kiến chủ quan của mình thì da thiếu sắc vàng....
  4. Devilmaycry4890

Devilmaycry4890 Thành viên cấp 1

da hồng đậm nên mình chèn 1 lớp solid vàng đất lên đấy bạn , kéo hồng về nhìn rất ghê
  5. muzakk

muzakk Thành viên cấp 1

thế này là khá ổn r. màu rất nhẹ nhàng. cần tí tị hồng cho da mẫu thôi là ngon :v :v
  6. trucit92

trucit92 Thành viên cấp 2

blend máu tím or hồng thì có vẻ đẹp và tràng trề sức sống hơn bạn ah, mod đẹp nhưng da hơi nhạt

Ủng hộ diễn đàn