Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trung tâm đào tạo nghề họa viên kiến trúc cho người chưa biết gì ở Hà Nội.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi Hiền TT, 12/5/17.

Lượt xem: 3,570

1. Hiền TT Mới đăng kí

Chào tất cả anh/chị/em trong diễn đàn.

Nhờ mọi người tư vấn giúp mình chút là hiện tại mình muốn đi học ngành họa viên kiến trúc chuyên về 2D của trung tâm RDSIC thuộc viện Tin học xây dựng - Trường đại học xây dựng Hà Nội.

Mình hiện tại chưa biết 1 chút kiến thức gì về họa viên kiến trúc cũng như các phần mềm chuyên ngành nên muốn tìm 1 trung tâm đào tạo từ đầu cho người chưa biết gì, mà ngoài Hà Nội mình tìm thấy mỗi trung tâm này đào tạo bài bản còn đa số các trung tâm khác chỉ dạy về phần mềm chứ không dạy kiến thức chuyên ngành.

Bạn nào đã từng học qua RDSIC hoặc biết trung tâm nào đào tạo tốt thì cho mình xin ý kiến với.

Cảm ơn mọi người nhiều nhá :))))

...

Ủng hộ diễn đàn