Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Trường ĐH dạy thiết kế đồ họa như thế nào ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi Huynh Phu Qui, 12/12/16.

Lượt xem: 3,551

1. Huynh Phu Qui Mới đăng kí

Mình là sinh viên ngành IT, nhưng mình khá đam mê đồ họa. Mình muốn tìm hiểu các bạn được đào tạo thiết kế đồ họa bài bản tại các trường như ĐH Kiến Trúc, ĐH Mỹ Thuât,.. như thế nào.
    Nếu có thể thì các bạn có thể chia sẻ cho mìnhnhững tài liệu mà nhà trường cung cấp như slide, ebook, hoặc những đầu sách nổi tiếng có ích thôi, và những môn nền tảng các bạn phải học là gì?
    Cám ơn đã dành thời gian cho mình. Hi vọng sẽ nhận được phản hồi tích cực từ các bạn.

...
  2. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

mình cũng hi vọng lắm mà chắc ít ai trả lời toàn giấu thôi :)) bạn lên face mà hỏi mấy ng bạn của bạn đó,
  3. mynhantg

mynhantg Banned

đến trung tâm hay trường tìm khoá học thôi bạn à
  4. Lamds

Lamds Thành viên cấp 1

Cũng muốn có để tham khảo mà chưa thấy ai cho :-?:-?:-?
    Huynh Phu Qui thích bài viết này
  5. giuselethien

giuselethien Mới đăng kí

bạn đọc bài này xem sao:
    Code:
    http://giuseart.com/cac-truong-dai-hoc-day-thiet-ke-do-hoa-nhu-the-nao/
    Huynh Phu Qui thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn