Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[TRUONGREMO] Bộ ảnh mới nhất - Bướm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Huỳnh Viết Trường, 7/11/14.

Lượt xem: 7,759

1. YoungBinTee

YoungBinTee Thành viên cấp 1

sao e thấy màu da nó mộc mộc thế nào ấy..nhìn cứ như ghép vào..:3 tại thấy nên nói zậy chứ e k có chê à nha..:D
  2. maodanh

maodanh Banned

xinh quá hà:x
  3. nammobile077

nammobile077 Thành viên cấp 2

>:) @YoungBinTea hơi mạnh tay chút :))
    YoungBinTee thích bài viết này
  4. hoaiviet

hoaiviet Thành viên cấp 2

Bướm ở đây phải che giấu để cho trí tưởng tượng phát huy mới là đỉnh cao của nghệ thuật.
    Các bạn có thể dựa theo nét uốn lượn gần nơi 'nó' đậu để hình dung.
    Tóm lại, nghệ thuật thì cần phải che
    tmtReferendum thích bài viết này
  5. YoungBinTee

YoungBinTee Thành viên cấp 1

=)) full có che..
  6. nammobile077

nammobile077 Thành viên cấp 2

~X( full có che thì up lên ae ức chế thêm
  7. Huỳnh Viết Trường

Huỳnh Viết Trường Thành viên cấp 1

taulachuoi156tmtReferendum thích bài viết này.
  8. sr-focus

sr-focus Mới đăng kí

Cả bộ ảnh có mỗi bức beauty là ăn tiền nhất!
  9. thanhtam1687

thanhtam1687 Mới đăng kí

thích tấm số 6 của bro. nhìn giống tranh vẽ. Mấy tấm cầm đèn cảm giác ánh sáng ngọn đèn ko được thực cho lắm. em còn gà, ý kiến vậy thui. :D
  10. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Trước tiên là nói về bộ ảnh. Gồm 4 phần:
    1/ Retuoch + blend màu thì mình thấy màu đẹp, sáng và quá ok......Trên cả tuyệt vời.
    2/ Mẫu: cứng quá, nếu lấy ý tưởng là bướm thì phải mềm mại, nhẹ nhàng và uyển chuyển. Cái này mẫu diễn cứng quá, và mắt của mẫu nhìn khá vô hồn, có cảm giác như đang trừng trừng nhìn vào cái j đó.....
    3/ Photo chộp như vậy thì mình thấy khá là ok........Mình đoán chụp bằng máy Cà lông phải ko nhỉ??
    4/ Ý tưởng: Mình thật sự nhìn hình ko cảm được ý tưởng của pác nếu ko có pác ở dưới giải thích dùm.
    Tấm số 7 mình thấy rất hay và ấn tượng về các chấm trên mặt mẫu.Cái này hình như pác chấm thêm vào phải ko nhỉ???? Nhìn thấy lạ lạ mà cũng hay hay...
    Còn cái nữa là nói về cái pác tmtReferendum : Mình nó pác nghe thế này. nếu pác cho Pác là khách đi ngang thấy chyện bất bình nên lên tiếng thì có vẻ chưa phải phép. Ví như pác đi ngang nhà e,mấy anh em nhà e đang giỡn theo kiểu mày tao mi tớ, nói chuyện chả có trên dưới mà nghe có vẻ xất láo thế là nhào vào dạy dỗ, nhào vào bảo ban ng này ng kia ko đc nói như vậy.. bla bla bla...thử xem bạn có ăn gạch ko???
    - Anh em vào đây có thể ko có kinh nghiệm về chuyên ngành này hay ko am hiểu hay đại khái vậy. Nhưng anh em vẫn quan tâm vẫn vào cmt để topic này nó nhảy lên để anh em có chuyên môn có thể thấy mà vào giúp đỡ hay tư vấn cho.......
    - Sao anh em với nhau ko mà nặng nề vậy? coi nhau như anh em thì mới có ng này giỡn ng kia, có ng này cù lét ng nọ cho dzui nhà dzui cửa cho anh em có không khí cmt...Có cần phải khó khăn dzậy hôn..........
    bachdoxuan thích bài viết này
  11. Dan Cooper

Dan Cooper Thành viên cấp 2

Bướm đâu, bướm đen hay bướm trắng =))
    Huỳnh Viết Trường thích bài viết này
  12. Huỳnh Viết Trường

Huỳnh Viết Trường Thành viên cấp 1

Mr.Po Vâng rất cảm ơn góp ý của bạn nhưng mình không có mẫu diễn tốt bạn ạ ^_^
    À đúng rồi mình dùng canon.
  13. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Huỳnh Viết Trường mình nghĩ cái chính là bạn truyền đc cảm xúc, cái ý tưởng bạn hướng tới và cùng mẫu xem ảnh của các anh em đi trc chộp rồi cùng nhau rút kinh nghiệm rồi thực hiện bộ ảnh.
    . hy vọng sẽ sớm được ngắm những bộ ảnh đẹp của pác trong tương lai gần...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn