Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tự chụp ảnh thẻ và cuối cùng nó thành như ri đây .

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi k.edrin, 17/8/15.

Lượt xem: 2,134

1. k.edrin Thành viên cấp 1

Chào các bác, sau mấy tháng thì giờ em đã trở lại, cũng đủ lâu để không còn ai nhớ đến em ;;)
    Đây là bài trước của em : http://forum.vietdesigner.net/threads/chup-bang-dien-thoai-vintage-day-ngay-lang-dong.81010/
    Chuyện là ri,;;) nhà mình thì nghèo, mà mình thì chỉ có mỗi cái điện thoại thôi, nên mình quyết định chụp ảnh thẻ cho em mình để đỡ tốn tiền. :">Nhưng không may là nó đã thành ra một bộ ảnh thật kinh hãi :)) ;;)Em cũng không ngờ từ chụp ảnh thẻ lại ra thành ri.:"> Thôi mấy bác chiêm ngưỡng và cho em nhận xét với ạ :));;)
    Sau mấy tháng thì em lên lớp 10, mod thì lên lớp 5. Thiệt sự nhanh .:">

Bức này là chụp ảnh thẻ ;;)

Từ đoạn ni trở đi là thành ảnh siêu thẻ luôn rồi :));));));));));));));));))

Xong. Vui là chính nên các bác góp ý vui vẻ và em còn trẻ nên chưa cần gạch xây nhà ạ :)) Thanks mấy bác đã xem đến cuối . ;;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;);;)

...
    phuongthustudioPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. Hi im Bisu

Hi im Bisu Thành viên cấp 2

Màu đẹp và dễ thương quá bác, 1 like :D
    k.edrin thích bài viết này
  3. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:)) đây gọi là ngẫu hứng
    k.edrin thích bài viết này
  4. k.edrin

k.edrin Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn