Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tự học Premiere Pro CC 2014 - Bài 2: Hướng Dẫn Cơ bản (Phần 2)

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi LuanBQ, 22/4/16.

Lượt xem: 3,801

1. LuanBQ Mới đăng kí

Tự học Premiere Pro CC 2014 - Bài 2: Hướng Dẫn Cơ bản (Phần 2)
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mình Làm video này chia sẻ và hướng dẫn các bạn sử dụng phần mềm Premiere Pro CC 2014, Do lần đầu tiên làm nên nói chưa lưu loát và còn nhiều lỗi mong các bạn thông cảm.
    Rất mong các bạn ủng hộ để mình tiếp tục ra những video tiếp theo
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Với Bài 2 - Hướng dẫn cơ bản (Phần 2) chia sẻ với các bạn những thao tác và chức năng cơ bản nhất của phần mềm Premiere Pro CC 2014.
    Các bạn có thắc mắc hay hỏi gì thì có thể để lại coment ở dưới những gì mình biết thì mình sẽ trả lời các bạn.
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Thank For watching!

...
    minhcuchcmPhạm Hữu Dư thích bài viết này.
  2. T2M

T2M Thành viên cấp 1

Nhờ bạn LuanBQ làm clip hướng dẫn các effect thường được dung, đặc biệt là key phông xanh, Ultra key được không?
    LuanBQ thích bài viết này
  3. LuanBQ

LuanBQ Mới đăng kí

Mình sẽ có bài dành cho Effect trong bài tới bạn chờ 2 hôm nữa nhé. Thank!
    T2M thích bài viết này
  4. T2M

T2M Thành viên cấp 1

rất đón chờ :D

Ủng hộ diễn đàn