Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tự học Premiere Pro CC 2014 - Bài 4: Key Phông Xanh và Keyframe (Phần 2)

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi LuanBQ, 17/5/16.

Lượt xem: 4,427

1. LuanBQ Mới đăng kí

Tự học Premiere Pro CC 2014 - Bài 4: Key Phông Xanh và Keyframe (Phần 2)
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mình Làm video này chia sẻ và hướng dẫn các bạn sử dụng phần mềm Premiere Pro CC 2014, Do lần đầu tiên làm nên nói chưa lưu loát và còn nhiều lỗi mong các bạn thông cảm.

Rất mong các bạn ủng hộ để mình tiếp tục ra những video tiếp theo
    ---------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Với Bài 4: Key Phông Xanh và Keyframe (Phần 2) mình hướng dẫn các bạn sử dụng 1 vài effects key phông xanh như Ultrakey, keyframe tạo chuyển động trong Premiere.

Các bạn có thắc mắc hay hỏi gì thì có thể để lại coment ở dưới những gì mình biết thì mình sẽ trả lời các bạn.

Các bạn nhớ like, share, sub để xem video mới khi có các bạn nhé!
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Thank For watching!

...

Ủng hộ diễn đàn