Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] Chọn mua laptop + Hệ Điều Hành cho Designer.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Melody Coffee, 19/2/15.

Lượt xem: 3,981

1. Hoàng Nhậtt

Hoàng Nhậtt Thành viên cấp 1

Con lap của em đây, khoảng 10tr à, nhưng vẫn chạy dù không mượt nhưng ở mức chấp nhận được. Em nghĩ khoảng 10tr thì như máy em là cùng.
    Melody Coffee thích bài viết này
  2. phipepong

phipepong Thành viên cấp 2

10tr thì mình có thể mua cây Lap core i5, ram 8GB hoặc lấy phiên bản màn hình cao hơn nhưng ram 4GB đó #21 à ;)
  3. Melody Coffee

Melody Coffee Thành viên cấp 1

Win8 dùng êm lắm hả các bác? :|
  4. Hoàng Nhậtt

phipepong Con nào mà ngon thế bác ? Mà em nghĩ ram 8gb thì không cần thiết cho lắm, 4gb xài là vừa.
  5. Hoàng Nhậtt

Melody Coffee Em nghĩ win 8 đẹp hơn thôi, chứ về hiệu năng thì em thấy cũng thế, không có sự khác biệt gì nhiều với win 7.
  6. Melody Coffee

Oh. Để hôm nào lượn ra FPTShop thăm dò giá. :))))
  7. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

nếu chỉ đơn thuần chỉ có PTS, AI, ID, lên mạng nhanh thì xài mấy dòng phổ thông dưới 15 củ là quá đủ rồi - 25 củ thì làm cái pc cho gọn
  8. Melody Coffee

PC đâu có đem theo bên người được bác ơi. Tiny Love

Ủng hộ diễn đàn