Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] Ai có kinh nghiệm về cách trình bày giúp em tý

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hoang9898, 7/9/14.

Lượt xem: 1,893

1. hoang9898 Thành viên cấp 1

Em đang phải làm 1 bài về lịch sử, Em muốn đằng sau chữ có ảnh nền (nhiều ảnh nền ghép với nhau ý ạ). Các bác có kinh nghiệm gì để cho nó đỡ rối ko? Để nó nổi văn bản ở giữa lên ý Chứ em làm thử nhìn vào trông như ...

...
  2. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

post bài của bạn lên xem như thế nào rồi mọi người cùng cho ý kiến, r giúp :D
  3. hoang9898

hoang9898 Thành viên cấp 1

Em làm thấy ko đẹp lắm nên ko lư, bác có kinh nghiệm làm (kiểu như báo tường ) ko chia sẻ em 1 ít. Để tý tối em làm lại gửi bác nhận xét thử
  4. hoang9898

Của em đây Gấu Mập em chỉ sợ đến lúc in ra để viết tay nó ko nổi chữ (bài tập của em bắt viết tay)
  5. Vô Tình Công Tử

Vô Tình Công Tử Thành viên cấp 1

ghép theo khung nhìu hình hay là 1 hình ghép nhìu tấm như hình của thớt, giảm bớt opacity cũng dc ,chữ nổi lên , hoặc tạo bóng cho chữ
    mà làm bài bằng hình ảnh để diễn thuyết bài PowerPoint hay sao?
    K.Q.A thích bài viết này
  6. hoang9898

Vô Tình Công Tử ko phải Power Ponit, bài của mình phải viết tay, mình đc phép thiết kế cho nó đẹp hơn, Mình chỉ sợ thiết kế 1 đằng đến lúc in ra nó lại ko như ý muốn, chữ viết tay ko nổi đc lên trên hình hoặc quá rườm rà

Ủng hộ diễn đàn