Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn bộ sậu cho người mới tập chụp

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi kenvn97, 18/10/13.

Lượt xem: 2,356

1. kenvn97 Mới đăng kí

Chào các bác, em năm nay mới 16 tuổi, thích chụp ảnh lắm và đang có ý định xin mua một bộ. Em thích chụp phong cảnh, đời thường thôi. Ko có nhu cầu chụp mẫu hay gái (mới fails xong :)) ). Thi thoảng chụp gia đình...
    Vậy nhu cầu em là thế, ngân sách chắc chỉ rơi 12tr đổ lại thôi, các bác tư vấn cho em sao hợp lí nhất nhé. Và địa chỉ uy tín nữa, em cảm ơn.

...
  2. kenvn97

kenvn97 Mới đăng kí

giúp iem :((
  3. Vũ Vật Vã

Vũ Vật Vã Thành viên cấp 2

D90 mà chém :))
    thớt 96 hay 97 vậy :))
    kenvn97 thích bài viết này
  4. kenvn97

kenvn97 Mới đăng kí

em 97 ạ :">
    còn lens thì sao hả bác :">
  5. Vũ Vật Vã

Vũ Vật Vã Thành viên cấp 2

6. ALRainbow

ALRainbow Thành viên cấp 2

Phong cảnh, đời thường, gia đình mà không đú đỡn, không lấy le với mấy em chân dài tới nách thì Fujifilm X20 ra Khánh Long xin mời.
    Còn thích đồ nghề nhìn có vẻ bá đạo thì kiếm mấy cái body DSLR + lens kit tầm 10tr chơi trước đã, chơi 1 thời gian ngộ ra nhiều điều rồi lúc đó mới hao tài tốn của tiếp!
    Thân!

Ủng hộ diễn đàn