Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tư vấn] Các bác tư vấn về name card hộ em

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Kel.Nguyen, 4/11/13.

Lượt xem: 2,330

1. Kel.Nguyen Mới đăng kí

Hôm trước em có lập thớt xin đánh giá về name card của team mới edit lại nhưng gạch đá nhiều quá. Giờ bí ý tưởng mà cần gấp nên em up lại các mẫu chỉnh sửa nhờ các bác tư vấn và chỉnh sửa hộ em để hoàn thành để đem in với #:-s

Mẫu card cũ:

Mặt 1-1 (đã chỉnh sửa):

Mặt 1-2 (đã chỉnh sửa): em thích mẫu này nhưng đưa lên lại không đọc được các chữ phía dưới logo.

Mặt 2: mặt này em ưng ý rồi, chưa định chỉnh sửa gì thêm nhưng up lên để thấy được bao quát.

PSD:

Chân thành cảm ơn các bác :D

...
  2. Kel.Nguyen

Kel.Nguyen Mới đăng kí

Em sắp in rồi, phủi bụi thớt hóng cao nhân vào :-s
  3. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Làm sao để tớ thấy được cái viền namecard @_@
  4. Kel.Nguyen

Kel.Nguyen Mới đăng kí

5. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Mình không có ý kiến gì ngoài việc một số phần tử in hơi sát viền nhé! Nhìn vừa ko chuyên nghiệp mà khi in lại không an toàn! Trong in ấn thì bọn mình hay cho phần tử in cách lề tối thiểu 4mm! Mình thử gợi ý 1 cách trình bày mặt 1-2 là bạn để logo và thông tin cá nhân ngang hàng nhau và cùng nằm ở giữa namecard thử xem! :D Còn mặt 2 thì cũng tạm ổn rồi! ^^

Ủng hộ diễn đàn