Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tư vấn cho mình nhà cấp 4 4m x 20m

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi Huỳnh Âu, 24/4/16.

Lượt xem: 4,073

1. Huỳnh Âu Thành viên cấp 2

- Mình không phải dân thiết kế nên nhờ các bạn giúp mình thiết kế giùm mình nhà cấp 4 4m x 20m, ở dưới là hình vẻ bằng paint ý tưởng sơ bộ ngôi nhà, các bạn thấy chổ nào không ổn hoặc là không nên xây như zay thì cho ý kiến nha, vì đây là lần đầu tiên chuẩn bị xây nhà, cám ơn các bạn rất nhiều.

...
  2. Bạn muốn căn nhà trở nên thông thoáng hơn- gần gũi với thiên nhiên hơn...Hãy đến với cửa lá xách Breezway.

Chất lượng cao cấp- thẩm mỹ cao.

3. Công ty mình chuyên thiết kế nhà, thiết kế nội thất, thi công nội thất với đội ngũ kiến trúc sư du học ở Nhật Bản, với giá thiết kế vô cùng phải chăng và bình dân với tất cả mọi người. Bạn quan tâm gửi vào mail: doankhanhan02@gmail.com

Ủng hộ diễn đàn